Bongo.Com
Member
- May 17, 2015
- 52
- 20
Napata wakati mgumu sana kila siku ninaposoma comment za watu,,,,,,,kazi ni kupondea tu...mara Lowassa fisadi,,,, hatumtaki,,,,,.. Tumebaki kujadili mabaya ya mtu mmoja na kusahau kuwa sas hivi ni muda muafaka wa kujadili ni nani anayefaa kuwa kiongozi shujaa na mwadilifu atakayeliendesha hili gari asitudondoshe na kutuumiza bila kujali kabila,,rangi,,jinsia,, wala chama.
Ndugu watanzania huu c muda wa kumjadili mtu mmoja hali ya kuwa october ni kesho kutwa.
➡Hivyo wew kama mtanzania unaona ni nani anafaa kuwa Raisi wa Tanzania 2015-2020....
➡ Ni kwa sababu gani unaona fulani anafaa kuwa raisi.
Naomba kuwasilisha mada tuijadili kwa manufaa ya nchi yetu
Ndugu watanzania huu c muda wa kumjadili mtu mmoja hali ya kuwa october ni kesho kutwa.
➡Hivyo wew kama mtanzania unaona ni nani anafaa kuwa Raisi wa Tanzania 2015-2020....
➡ Ni kwa sababu gani unaona fulani anafaa kuwa raisi.
Naomba kuwasilisha mada tuijadili kwa manufaa ya nchi yetu