Hili swali nimejiuliza siku nyingi sana ingawa soln yake ninayo kuna jamaa yangu jana mchana alikuwa amevaa kofia nikamuuliza vipi kunani<br />
umevaa kofia leo akadai ntakwambia baada ya watu kupungua akanionyesha sehemu yakati kuna mtu kama amempitishia kiwembe alafu kimeweka<br />
alama ya l kakwangua kabisa nikamwambia niniakadai alikuwa usingizini akaota xgfirend wake wakiwa sehemu wanakula wakati wakati wanaondoka<br />
akaanza kumwambia aleo ulalai kwa mkeo unalala kwangu akamwambia m nimeoa siweziz kwanza hapa kula tu watu wakiniona shida nimekuheshimu<br />
yule mwanamke akamjibu utaniona..akapanda gari akaenda hme alipofika hme akamkuta mkewe anasali mara ndoto ikaisha akashtuka ..asbh anaamka<br />
kwenda kazizni mama ameshatayarisha chai na mandondo he akamuuliza kulikoni mbona una kipara ...nimemshauri aende kuombewa kwa msaada zaidi<br />
<br />
leo nauliza je na wewe ushapewa kipara na ninani anawapa vipara wenzao usiku jamani??