Nani amewahi kukutana na mwanamke aina hii.

Nani amewahi kukutana na mwanamke aina hii.

Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Weka picha na number za cm
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe Utakuwa ni Shoga, ondoka hapa shetani.
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Katoto kachafu kama Bata
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app

Na yeye yuko humu anakusoma unavyotoa siri za ndani
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaa wacha nicheke tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wapo wanawake wa aina hiyo, wana morali ya hatari kufanya kwichikwichi, wao kila muda wanaitaka na si wa kimya akiwa anaitaka anakueleza kweli..

Ila hayo masuala ya kunyonyana nduku, hapana mkuu..

Huyo mkuu unatakiwa ushushe dozi moja heavyweight, mie ile hardcore haswa humalizi ww, yeye ndio anapaswa kuomba poooo, kitendo cha kusema ikilala anainyonya means anakuwa bado anaitaka nawe tayari umefika kigoma mwisho wa reli..
Kifupi tu mkuu huyo kwa wewe humuwezi, achana nae atapata majini wenzie mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom