Nani amewahi kukutana na mwanamke aina hii.

Nani amewahi kukutana na mwanamke aina hii.

Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app

Naomba namba yake PM huyu ndo anafaa saana
 
Dar kulambwa mfereji dar hapana hiyo ndio ilikumaliza mood ya kuendelea
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Kazi kama hii niliwahi kutana nae kwa mtoto mmoja wa kigogo mtoto wa baba mchungaji ni konyo alikuwa anasoma pale Jamuhuri kidato cha sita, niliinjoi aswaa kwa sisi wapenda mapenzi ya vujo kama hayo nilimkula siku moja tu na mimba Juu ila tu bahati mbaya ilitoka kwa mujibu ya yeye alivyoniambia ila nina imani aliitoa kwa kumuogopa mzee wake na kuhusu elimu yake.

CC Zero IQ
 
Alafu ayo mademu dizain hiyo yanajifanyaga mafundi kitandan kumbe bure kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mbona alichokuwa anafanya ndo ufundi wenyewe ww unajua kuwa fundi kitandani ni kitendo gani kukata viuno!?? Kuna wengine si wapenzi sana wa viuno..lkn wanajua kujiandaa na mikao ya kukupagawisha ikiwemo miguno..usikariri mkuu..viuno siku hizi wala siyo issue..Huyo mdada ni fundi hasa,sema alikutana na mvulana! Huyu ni mvulana siyo mwanaume!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wanafamilia wa JF.

Niende chapu kwenye topic yangu.

Km mwezi umepita nilianza kuwasiliana na huyu mama wa makamo.yupo kwenye 38 aged hivi.
Chatting kwa wingi na mara kadhaa nilikuwa nafika ofisini kwao kikazi...
Chatting nyingi za huyu dada ni yale mapenzi km mnaekti pono vile...
Kuna time nachat nae mara anitumie video anakula ndiz huku anainyonya kuna time hadi nikaanza kuona aibu flani!!
Nikaona nisimcheleweshe huyu nichape ilale nipite hivi!.
Bana wee siku hiyo nimeingia nae faragha naanza kumfuata nianze kumpa romans tayari amenibeba juu juu kanitupia kitandani..
Kaanza kunilamba km nyau analamba maziwa!
Nashangaa nimegeuzwa nalambwa mfereji matako niligeuka fasta nikahis napigwa kipande leo[emoji38].
Ila nikazuga ila mzuka ukaanza kushuka sexin yake ni ile km mtu kichaa mashine ikilala anainyonya mara aipigishe katerero daahh ila stim ziliruka nikaondoka mnyonge sn...
Mi nimezoea dem wale unataka kufunga mlango geto anakuuliza mbona unafunga ila sio km huyu chizi mapenzi.

Hapa ananisumbua nikamtikise ila sina mudi nae kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Hajakufumua marinda na vidole kweli

Sent from my itel A32F using JamiiForums mobile app
 
Kazi kama hii niliwahi kutana nae kwa mtoto mmoja wa kigogo mtoto wa baba mchungaji ni konyo alikuwa anasoma pale Jamuhuri kidato cha sita, niliinjoi aswaa kwa sisi wapenda mapenzi ya vujo kama hayo nilimkula siku moja tu na mimba Juu ila tu bahati mbaya ilitoka kwa mujibu ya yeye alivyoniambia ila nina imani aliitoa kwa kumuogopa mzee wake na kuhusu elimu yake.

CC Zero IQ
Daah, mkuu nawe ulilambwa mfereji kama huyu jamaa...🙆🙆
 
Back
Top Bottom