Nani aliyevujisha mkataba wa Bandari na DP World?

Nani aliyevujisha mkataba wa Bandari na DP World?

Mto wa mbu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2021
Posts
4,502
Reaction score
11,340
Yaani nipo natafakari uzalendo wa huyo mtu aliyevujisha huo mkataba.

Nadhani serikali inamuwinda hatari, lakini ata mvujishaji inaonekana alikuwa big brain.


By the way huyu mvujishaji wa huu mkataba, sisi kama watanganyika tumpe zawadi gani?

Binafsi nkimjua ntampa hofa ya ng'ombe dume mmoja amkunywe supu.


Karibu
 
Yaani nipo natafakari uzalendo wa huyo mtu aliyevujisha huo mkataba.

Nadhani serikali inamuwinda hatari, lakini ata mvujishaji inaonekana alikuwa big brain.


By the way huyu mvujishaji wa huu mkataba, sisi kama watanganyika tumpe zawadi gani?

Binafsi nkimjua ntampa hofa ya ng'ombe dume mmoja amkunywe supu.


Karibu
Huyu mzalendo tumpatie umiliki wa mbuga ya buligi kwa muda wa mwaka m1.
 
Yaani nipo natafakari uzalendo wa huyo mtu aliyevujisha huo mkataba.

Nadhani serikali inamuwinda hatari, lakini ata mvujishaji inaonekana alikuwa big brain.


By the way huyu mvujishaji wa huu mkataba, sisi kama watanganyika tumpe zawadi gani?

Binafsi nkimjua ntampa hofa ya ng'ombe dume mmoja amkunywe supu.


Karibu
Huyo ng'ombe asiwe nganga tu meno yakamng'oka.
 
Back
Top Bottom