Nani alikufundisha kumtongoza Msichana/mwanaume?

Nani alikufundisha kumtongoza Msichana/mwanaume?

Nakumbuka kwenye ku soundisha nlikua fit balaa nikiwa in my teenage years (below 22), my main challenge ilikua closing the deal ili kupewa mbunye. Tehe

Baadae nika janjaruka bana. Lol
It just comes naturally for a man. Movies na series zinaongeza maujanja.

Mimi automatically nilijikuta najua kusoundisha watoto nikaanza kung'oa watoto wakali wa kitaa kwa sound tamu kweli, sijui hata ilikuaje ila inakuja tu. Nakumbuka nikiwa olevo vijana walikua wanakuja kuazima mistari kwangu wakatongozee,nikawa nawapa tuition kali sana na kuwafundisha jinsi ya kujibu maswali na kuwaandikia yale maswali yanayoulizwa sana na mabinti na majibu yake.

sio siri kutongoza ni mtuhani sana kwa vijana sema siku hizi mambo ya mtandao na simu yamerahisisha sana,unatongoza tu kwa text, hata akikukatalia huoni aibu kama kukataliwa live unafeel vibaya sana.
 
Mimi automatically nilijikuta najua kusoundisha watoto nikaanza kung'oa watoto wakali wa kitaa kwa sound tamu kweli, sijui hata ilikuaje ila inakuja tu. Nakumbuka nikiwa olevo vijana walikua wanakuja kuazima mistari kwangu wakatongozee,nikawa nawapa tuition kali sana na kuwafundisha jinsi ya kujibu maswali na kuwaandikia yale maswali yanayoulizwa sana na mabinti na majibu yake.

sio siri kutongoza ni mtuhani sana kwa vijana sema siku hizi mambo ya mtandao na simu yamerahisisha sana,unatongoza tu kwa text, hata akikukatalia huoni aibu kama kukataliwa live unafeel vibaya sana.

Yah man. Hua wanakukatalia kupima imani yako at tyms. Alaf dnt treat them too serious as in usimtukuze sanaaa. Ukitaka akupende mpe care ya kutosha (genuine care).

From tha start mtu ukishaelewa lugha yake bhaaaaas. Alaf wanawake wengi wanapenda mwanamme mwenye mdomo mchafu mkiwa peke yenu in ur conversations not in public (if u kno, what i mean). Usiwe mropokaji mropokaji sanaaa in public (inshort u need to be a calm and secretive type)

Hamna dem mkali utaacha ng'oa. Mjinga atahonga magari/nyumba. Tehe. Obviously they kno mtu anataka mbunye kibabe.
 
kwani siku hizi watu bado wanatongozana?

Kutongozana ilikuwaga zamani. Siku hizi ni kutamkiana tu, Oyaa wewe shori nataka mgegedo; unamwona tu anajileta taratiibu unajipigia nyapu mnaachana. Au kama mwanamke ameshikwa na manyege.zi anakutamkia tu oyaa we kaka leo nataka mchocheo.
 
Back
Top Bottom