Nani alianzisha dhehebu la Mashahidi wa Yehova?

Nani alianzisha dhehebu la Mashahidi wa Yehova?

Huyu ni Charles Tave Russell
Screenshot_2018-08-12-13-35-14.jpg
 
Hawa ni watu ninaofurahia sana kuishi nao ni watu wasikivu na ni majirani wazuri sana,nimepata bahati ya kusoma na baadhi yao na jambo la kushangaza ninapoishi sasa ni majirani zangu ni majirani wazuri sana ibada zao si za makelele na kulia lia kwa sauti kubwa ila ni watu thabiti sana kwa mambo wanayoamini.
 
Na kuna wale wa Siloam walishaniulia jirani kwa makatzao yao mtu alikufa kwa kukatazwa kufanyiwa operation...yaani kuna imani za ajabu hazijawai kutokea tangu Uhuru
Ni hatari mkuu..
Tatizo la mashahidi wa yehova wao blood products kama FLESH plasma, WBC wanapokea lakini damu ikiwa yote hawakubari..

Tatizo linakuja kwa waumini walioko africa ambapo kupata products za damu peke yake inakuwa kazi sana
 
Ni hatari mkuu..
Tatizo la mashahidi wa yehova wao blood products kama FLESH plasma, WBC wanapokea lakini damu ikiwa yote hawakubari..

Tatizo linakuja kwa waumini walioko africa ambapo kupata products za damu peke yake inakuwa kazi sana
Hizi imani nyingine misingi yake ina matatizo sana. Halafu utakuta wanajiita wakristo lakini wanachokiamini hakina msingi ktk ukristo.
Pia hao mashaidi wanaamini wao peke yao ndo watatawala hapo baadae kidogo. Hivyo anaweza kuona nyumba nzuri akasema hii itakuwa yangu baadae.
Halafu huwa siwaelewi sana yaani siku nyingine wanakwambia ukifa habari yako imeisha. Ila kulikuwa na msiba wa mwenzao wakasema fulani tutakutana naye mbinguni ?????
 
Nimeanza kusoma majarida ya Amkeni na Mnara wa Mlinzi toka nilipokua darasa la pili. Nlipokua form two nikawa na demu anayesali kwa hiyo imani akawa kila jumamosi ananiletea machapisho yao najisomea! Niliyapenda mno ila mwaka huu April nimeacha kusoma jarida la baada ya kukuta habari za kupotosha. Eti Mungu hato muhukumu mtu yoyote aliyetenda dhambi na asiyetenda dhambi wote tutakua sehemu moja pia eti tunapata dhambi kusema Mungu ataadhibu watu. Pia Yesu hakuwekwa msalabani.
 
Hizi imani nyingine misingi yake ina matatizo sana. Halafu utakuta wanajiita wakristo lakini wanachokiamini hakina msingi ktk ukristo.
Pia hao mashaidi wanaamini wao peke yao ndo watatawala hapo baadae kidogo. Hivyo anaweza kuona nyumba nzuri akasema hii itakuwa yangu baadae.
Halafu huwa siwaelewi sana yaani siku nyingine wanakwambia ukifa habari yako imeisha. Ila kulikuwa na msiba wa mwenzao wakasema fulani tutakutana naye mbinguni ?????
Hahaaaa hapo kwenye nyumba nzuri wanaposema itakuwa yao siku za mwisho ...wanafurahisha..

Ndio maana russia walifungiwa
 
Nimeanza kusoma majarida ya Amkeni na Mnara wa Mlinzi toka nilipokua darasa la pili. Nlipokua form two nikawa na demu anayesali kwa hiyo imani akawa kila jumamosi ananiletea machapisho yao najisomea! Niliyapenda mno ila mwaka huu April nimeacha kusoma jarida la baada ya kukuta habari za kupotosha. Eti Mungu hato muhukumu mtu yoyote aliyetenda dhambi na asiyetenda dhambi wote tutakua sehemu moja pia eti tunapata dhambi kusema Mungu ataadhibu watu. Pia Yesu hakuwekwa msalabani.
Wanaamini alisulubiwa ila si kwa kupigiliwa msalabani , msalaba wanao uamini ni ilikuwa nguzo tu ndo alitundikwa hapo
 
Back
Top Bottom