Namuonea wivu dada yangu !!!!!

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
15,036
2,000
Kuna Mchizi alinifata na kunieleza kamkubali sana Dada angu. Nilivyo mcheki ni jamaa smart tu.
Nikamwambia karibu. Dada alikuwa hamwelewi ila naona sasa mambo yao ni motooo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom