cacico JF-Expert Member Joined Mar 27, 2012 Posts 8,362 Reaction score 7,812 Jul 17, 2012 #21 madudu washa!
TabletFellow JF-Expert Member Joined May 17, 2011 Posts 918 Reaction score 274 Jul 17, 2012 #22 hivi wailamu huwa hawazini qakati wa kwarema? kuacha watu kama hawa waendelee ni kuharibu nchi. dawa ni kuwaramba
hivi wailamu huwa hawazini qakati wa kwarema? kuacha watu kama hawa waendelee ni kuharibu nchi. dawa ni kuwaramba
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Jul 17, 2012 #23 Omutwale said: Wakuu, Malaria Sugu kafufuka. Lakini amejibatia jina jipya mlanguzi japo mtu hafichi asili. Topiki yake ya leo hii hapa: Click to expand... nilidhani ni mimi tu niliye-notice hilo.... Kumbe wengi......
Omutwale said: Wakuu, Malaria Sugu kafufuka. Lakini amejibatia jina jipya mlanguzi japo mtu hafichi asili. Topiki yake ya leo hii hapa: Click to expand... nilidhani ni mimi tu niliye-notice hilo.... Kumbe wengi......