kahara
Member
- Nov 14, 2016
- 94
- 93
Habari wa najamvi
Kisa kina hanza hivi Kuna bi dsda mmoja nilimpenda akanisumbua Sana baadae akaregeza kamba weyewe akaniomba nimtumie nauli baada ya Mimi kuamishwa kikazi mikoani .
Muamala wa simbanking Nilmtimia tarehe 18 nov2020akanza safari tarehe 19Akalala njia akafika tarehe 20usiku wa 21ndo nikakutana nae tarehe 23 akaniambia anajisikia tofauti na ndo siku alitegemea kurudi alipotoka lakini nikamchelewesha mpaka tarehe 30 Nov
Baada ya kufika hakaniambia haoni ck zake halitakkiw kuingia 6/12/2020
Akaanza klinik wakamwambi matazamio ya Mtoto 28/8/2021
Sasa wataalamu naomba msaada kujua huyu nataheli Ni damu yngu kwel ama nimebimbikiwa mimba
Nimejaribu kuesabu mwenyew kwenye app ya pregnant calendar niangia Chaka kabisa matazamio yangu Mimi Ni 2ama tatu September
Chonde chonde naomba msaada maana bidada tumezinguana anasema atalea mwenyewe
Kisa kina hanza hivi Kuna bi dsda mmoja nilimpenda akanisumbua Sana baadae akaregeza kamba weyewe akaniomba nimtumie nauli baada ya Mimi kuamishwa kikazi mikoani .
Muamala wa simbanking Nilmtimia tarehe 18 nov2020akanza safari tarehe 19Akalala njia akafika tarehe 20usiku wa 21ndo nikakutana nae tarehe 23 akaniambia anajisikia tofauti na ndo siku alitegemea kurudi alipotoka lakini nikamchelewesha mpaka tarehe 30 Nov
Baada ya kufika hakaniambia haoni ck zake halitakkiw kuingia 6/12/2020
Akaanza klinik wakamwambi matazamio ya Mtoto 28/8/2021
Sasa wataalamu naomba msaada kujua huyu nataheli Ni damu yngu kwel ama nimebimbikiwa mimba
Nimejaribu kuesabu mwenyew kwenye app ya pregnant calendar niangia Chaka kabisa matazamio yangu Mimi Ni 2ama tatu September
Chonde chonde naomba msaada maana bidada tumezinguana anasema atalea mwenyewe