Namtafuta mwenza upweke umezidi

Ben baba

Member
Dec 31, 2015
61
95
Sina Mwanamke yeyote wa kunitoa upweke....,,simaanishi kwamba siwezi pata huku nilipo no.tatizo ubize tu wa hapa na pale ndo unanifanya nafasi hiyo niikose,,,,Aliyetayari naomba tuwasiliane,tuelewana na tukubaliane....Hayo mambo mengine ya ziada yatakuja mbele ya safari itadepend tumeelewana vipi....karibuni
0744 862 367.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom