Namtafuta huyu mwanamke popote pale alipo

Namtafuta huyu mwanamke popote pale alipo

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
2,931
Reaction score
4,550
Wakuu Kuanzia leo Nimekoma kabisa kuchepuka.

Hii tabia niliianza tangu siku nyingi sana,sasa majuzi nikitoka kazini nikakutana na mrembo mmoja maeneo ya sinza afrika sana ilikuwa mida ya saa moja jioni nikiwa napata ulabu katika baa moja nahifadhi Jina la baa, kwa sababu za biashara.

Nikiwa hapo mara wakaja mabinti wawili mmoja wao ni mrembo sijapata kuona,hakuna mwanaume ambaye angeweza kuvumilia jamani,nikarusha ndoana ikanasa,tukapeana miadi,nikiwa home nikamdanganya wife kuwa nasafiri kikazi kumbe ishu ni ni mchepuko,basi usiku wa kuamkia leo nilikuwa na huyo binti kwenye hotel moja maeneo ya mnazi mmoja.

Nilimaliza kumgegeda tukalala,nikashtuka saa 7 na kugegeda tena,tukalala,nilishtuka tena saa 12 alfajiri sikuweza tena kumuona huyo binti,cha ajabu ni kuwa sijamlipa ujira wake,hajaniibia hata cent moja,wala hakuchukua chochote,pesa zangu na simu vyote vilikuwepo,na tulitumia kinga,huyu binti ni hatari,nasema namtafuta popote alipo ni mwanamke wa aina gani huyu,nilimuuliza muhudumu anadai hakumuona akitoka.
 
Hahahahahaaaa you made my day brother ndiyo utasema vizuri kwa mkeo kazi uliyokua unafanya aaagh.
 
kama huyo jini umempa show za kibabe atakutafta tena we usiwe na papara yakujiuliza maswari mengi yeye anajua wapi atakupata
 
Cook! Cook! Cook! Cook!

Nway JF is how it is... Mkuu huyo dada amekupenda zaidi.. Amerudi kwao kukutafutia mahala patakatifu na salama ili urest in pisi (u'RIP)
 
Wakuu Kuanzia Leo Nimekoma Kabisa kuchepuka,hii tabia niliianza tangu siku nyingi sana,sasa majuzi nikitoka kazini nikakutana na mrembo mmoja maeneo ya sinza afrika sana ilikuwa mida ya saa moja jioni nikiwa napata ulabu ktk baa moja nahifadhi jina laa baa kwa sababu za biashara,nikiwa hapo mara wakaja mabinti wawili mmoja wao ni mrembo sijapata kuona,hakuna mwanaume ambaye angeweza kuvumilia jamani,nikarusha ndoana ikanasa,tukapeana miadi,nikiwa home nikamdanganya wife kuwa nasafiri kikazi kumbe ishu ni ni mchepuko,basi usiku wa kuamkia leo nilikuwa na huyo binti kwenye hotel moja maeneo ya mnazi mmoja,nilimaliza kumgegeda tukalala,nikashtuka saa 7 na kugegeda tena,tukalala,nilishtuka tena saa 12 alfajiri sikuweza tena kumuona huyo binti,cha ajabu ni kuwa sijamlipa ujira wake,hajaniibia hata cent moja,wala hakuchukua chochote,pesa zangu na simu vyote vilikuwepo,na tulitumia kinga,huyu binti ni hatari,nasema namtafuta popote alipo ni mwanamke wa aina gani huyu,nilimuuliza muhudumu anadai hakumuona akitoka.

Dushelelee lipo...unaweza kuta kapita nalo unbwabwaja tu...sijui utamueleza nn mkeo
 
"Ulidhani poa poa kumbe sio poaa..aaah Side Mnyamwezi"
 
Back
Top Bottom