Namtafuta Anna Dominick alisoma Ruvu Sekondari

Namtafuta Anna Dominick alisoma Ruvu Sekondari

Hata kwa PM wanaweza kukujuza

Kweli mkuu, mywenye taarifa zake anifikie PM pia maana kule ni privacy zaidi. Cha msingi hata kama mtu ana namba yake ya simu sitapenda aiweke hapa bali kwa PM. Pia kwa usalama zaidi hata wakiniambia ofisi anayofanyia kazi nitamtafuta maana number za watu ni privacy so si vizuri kuiweka hadharani.
 
ungewatumia majran zake wa pale walpokua wanakaa enz hzo za sec.as yawezekana wamehama au bado wapo.na majran hua na 1.2.3 ya wap fmly hyo imehamia,nadhan kuwatafuta fmly thru majran itakuwa rahc zaid
 
ungewatumia majran zake wa pale walpokua wanakaa enz hzo za sec.as yawezekana wamehama au bado wapo.na majran hua na 1.2.3 ya wap fmly hyo imehamia,nadhan kuwatafuta fmly thru majran itakuwa rahc zaid

Asante sana mkuu, Ruvu Secondary ilikuwa ni boarding school, nafikiri hata sasa ni boarding kwa A level. Wengie tulikutana pale tukitoka mikoa ya mbali kama Mara, Dodoma, Singida, Kilimanjaro na Arusha.
 
Popote ulipo Elizabeth Dominick njoo huku kuna mtu anamtafuta dada yako. Msaada wako ni muhimu.

Mkuu Asprin tatizo Anna alikuwa hatumii jina la ukoo, ila ni mchaga japo kwa kumtizama alifanana sana umbo na wahaya, wanyakyusa au wabena. Ila yawezekana Elizabeth ni dada yake
 
==> Yuko bana....nenda pale CORNER BAR sinza...ila jana kachukuliwa na Liyumba ucku hivi....ila kwa mzee.....ww nenda pale....WTF...lmao...!!!


Wakuu salaam,
Ninaomba kama kuna mtu anamfahamu Anna Dominick. Aisoma Ruvu Sekondari O level na alimaliza 1989 na baadaye kwenda A level Kilakala. Tulipotezana tangu alipomaliza A level na kwa kuwa hakukuwa na mobile sikuweza kumpata tena. Nimejaribu facebook sikufanikiwa. Ninamtafuta kwa mema, alikuwa rafiki mwema na alisaidia sana wengi shuleni kimasomo.
 
==> Yuko bana....nenda pale CORNER BAR sinza...ila jana kachukuliwa na Liyumba ucku hivi....ila kawa mzee.....ww nenda pale....WTF...lmao...!!!


Wakuu salaam,
Ninaomba kama kuna mtu anamfahamu Anna Dominick. Aisoma Ruvu Sekondari O level na alimaliza 1989 na baadaye kwenda A level Kilakala. Tulipotezana tangu alipomaliza A level na kwa kuwa hakukuwa na mobile sikuweza kumpata tena. Nimejaribu facebook sikufanikiwa. Ninamtafuta kwa mema, alikuwa rafiki mwema na alisaidia sana wengi shuleni kimasomo.
 
==> Yuko bana....nenda pale CORNER BAR sinza...ila jana kachukuliwa na Liyumba ucku hivi....ila kwa mzee.....ww nenda pale....WTF...lmao...!!!

Imebidi nicheke mkuu Mr. President!!! Ninavyomfahamu kwa kipindi kile hawezi kubadilika na kuwa na tabia za kina mzee wa magari mekundu. Ikiwa alibadilika basi dunia kwisha. Ndiyo maana kuna member hapo juu ametania kuwa ameshamuoa then nikamwambia atakuwa amebarikiwa. Ni vile tu hajatokea wa kumfahamu hapa wangehakiki ninayosema. Pia inaelekea JF haina members wengi wa umri mkubwa.
 
Asante mkuu simakoku, ni mchaga, Enzi hizo alikuwa mfupi, mweusi na mrefu wa wastani hivi. Alikuwa mkimya sana na alipenda kusoma. Nakumbuka ni binti pekee kwa historia ya shule ile alipiga division one kali sana.

Mkuu yawezekana vipi mtu kuwa na sifa hizi mbili kwa mpigo...??

Hata hivyo kila la kheri katika kumsaka rafikiyo wa ujanani...
 
Mkuu yawezekana vipi mtu kuwa na sifa hizi mbili kwa mpigo...??

Hata hivyo kila la kheri katika kumsaka rafikiyo wa ujanani...
Ha ha ha!!! Naona uharaka wa kuandika mkuu mfupi=mrefu wa wastani. Hakuwa mfupi sana, was moderate. Kweli alikuwa ni rafiki mwema sana, alisaidia wengi mno kipindi kile. Hakuwa mchoyo maana hata mkipewa homework ukimwendea anaweka kazi yake pembeni anakufundisha kwanza uelewe na anakuambia ufanye umpe akuangalizie kama umepata. Alikuwa na rafiki yake walipendana sana aliitwa Zenobia Marcel Mtenga.
 
Aisee hata mimi namtafuta Zahara Hussein alimaliza Handeni sec mwaka 1999. Mwenye taarifa zake ani pm wajameni ni kwa nia njema tu sio ovu hata kidogo
 
Mkuu Asprin tatizo Anna alikuwa hatumii jina la ukoo, ila ni mchaga japo kwa kumtizama alifanana sana umbo na wahaya, wanyakyusa au wabena. Ila yawezekana Elizabeth ni dada yake

Anaitwa Anna Dominick Lyimo???
 
Tukirudi kwenye mada, na mimi Namtafuta binti mmoja anaitwa Wasiwasi Hasara nilisoma naye shule ya msingi.Kwa mwenye details zake ani pm.
 
Anaitwa Anna Dominick Lyimo???

Sina hakika na hilo la Lyimo mkuu ila kwa kuwa Lyimo ni jina la kichaga labda ninaweza kuanzia hapo. Kama una habari za huyu Anna Dominick Lyimo naomba PM labda anaweza kunisaidia. Shukrani Mkuu.
 
Ha ha ha!!! Naona uharaka wa kuandika mkuu mfupi=mrefu wa wastani. Hakuwa mfupi sana, was moderate. Kweli alikuwa ni rafiki mwema sana, alisaidia wengi mno kipindi kile. Hakuwa mchoyo maana hata mkipewa homework ukimwendea anaweka kazi yake pembeni anakufundisha kwanza uelewe na anakuambia ufanye umpe akuangalizie kama umepata. Alikuwa na rafiki yake walipendana sana aliitwa Zenobia Marcel Mtenga.

Jaribu kumtafuta mtu mmoja hapa JF anaitwa Zogwale, kuna kipindi aliweka thread ya kumtafuta Zenobia Marcel Mtenga (Serena Mtenga).

Kama atakuwa alifanikiwa kumpata huyo Bi. Mtenga bila shaka unaweza pia kumpata Anna Dominick pia.
 
Last edited by a moderator:
Tukirudi kwenye mada, na mimi Namtafuta binti mmoja anaitwa Wasiwasi Hasara nilisoma naye shule ya msingi.Kwa mwenye details zake ani pm.

Ha ha ha mkuu, Wasiwasi Hasara!!!! Alisoma shule gani mkuu?? Majina mengine sijui ni yale watu walikuwa wanapewa kwa matukio au sijui niseme nini hapa sasa!! Anzisha thread ya some of her details unaweza kusaidiwa mkuu.
 
Mkuu Asprin tatizo Anna alikuwa hatumii jina la ukoo, ila ni mchaga japo kwa kumtizama alifanana sana umbo na wahaya, wanyakyusa au wabena. Ila yawezekana Elizabeth ni dada yake

Elizabeth Dominick ni mchagga, anaweza kuwa dada yake. Ngoja aje labda atakusaidia.
 
Last edited by a moderator:
...
...☆★♡♥ the biggest mistake u hv done & keep doing it ni KUMWAMINI MWANADAMU 100%.....don't trust human being ww...but don't tell them u don't trust them.....use them & don't used by them....be careful ww.....NILICHOMAANISHA ANAWEZA KUWA CORNER BAR KABISA....or unaweza kuwa kaajiriwa kaolewa ila saa hizi YUPO OFISINI KASHIKISHWA UKUTA.....huamini au...?? think deep....usifikiri mwisho wa macho yako tu.....jaribu kufikiri visivyoonekana kwa macho tu.....shauri yako....!!!



Imebidi nicheke mkuu Mr. President!!! Ninavyomfahamu kwa kipindi kile hawezi kubadilika na kuwa na tabia za kina mzee wa magari mekundu. Ikiwa alibadilika basi dunia kwisha. Ndiyo maana kuna member hapo juu ametania kuwa ameshamuoa then nikamwambia atakuwa amebarikiwa. Ni vile tu hajatokea wa kumfahamu hapa wangehakiki ninayosema. Pia inaelekea JF haina members wengi wa umri mkubwa.
 
Wakuu salaam,
Ninaomba kama kuna mtu anamfahamu Anna Dominick. Aisoma Ruvu Sekondari O level na alimaliza 1989 na baadaye kwenda A level Kilakala. Tulipotezana tangu alipomaliza A level na kwa kuwa hakukuwa na mobile sikuweza kumpata tena. Nimejaribu facebook sikufanikiwa. Ninamtafuta kwa mema, alikuwa rafiki mwema na alisaidia sana wengi shuleni kimasomo.

Kama upo DSM nenda MIPANGO; ndipo anapatikana
 
Jaribu kumtafuta mtu mmoja hapa JF anaitwa Zogwale, kuna kipindi aliweka thread ya kumtafuta Zenobia Marcel Mtenga (Serena Mtenga).

Kama atakuwa alifanikiwa kumpata huyo Bi. Mtenga bila shaka unaweza pia kumpata Anna Dominick pia.

Shukrani mkuu, ngoja nim PM zogwale.
 
Back
Top Bottom