Nampongeza kikwete....lakini mmmmh!??

Nampongeza kikwete....lakini mmmmh!??

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
1,050
Reaction score
365
kwa mara ya kwanza nawiwa kumpongeza ndugu kikwete kwa kuanza kitimiza ahadi zake ,lol!!ameanza kuleta pikipiki za aina yake toka sauzi afrika ,khe!!i thought bajaj would be better !?haya bwana mkuru ameamua hatuna ujanja ,
PILI,ameamua kuyatengeneza maisha ya watz,kuwapunguzia machungu ,hayo twaanza kuyaona let u check nauli imeongezeka,umeme bado shida ,hatima ya watoto waliomaliza kidato cha 4 mwaka 2010 haijaelewa ...jamani ,je sina budi kumpongeza kwa kuyafumbia macho hayo yote au?
TATU,nampa mkwere big up kwa mambo yake mazuri anayoyafumbia macho ,mnajua huyu jamaa anaelewa mtu flani na flani ktk safu ya viongozi wangu hafai,ni mchafu ,fisadi..doh !!yeye hana muda wa kuyasikiliza hayo kwani masikio yamejaa nta. NNE,pongezi yangu ya mwisho ni kwake kwani naona kapunguza safu ya baraza la mawaziri ,kapunguza mikopo ya wabunge ya kununulia magari ,safari za kwenda nje ya nchi zimepungua na mambo kadha wa kadha....
 
niliingia kwa hasira sana humu, nikajikuta naanza kutabasam!!

haya bwana!!
 
niliingia kwa hasira sana humu, nikajikuta naanza kutabasam!!

haya bwana!!

Pole susy,bt i hope kuwa hata mwenyewe unaona maisha halisi ya matz wa leo si sawa na yale maisha mwaka 47 au nakosea?
 
Nzuriye nina hasira na maisha vibaya sana!!

chakusikitisha kila ninapo jitahidi kuchomoka, kama vile kuna mtu anafunga milango!! nikijitahidi kufanya hiki sioni mafanikio, uchumi umezidi kuwa mgumu, mambo hayaendi lbd kwa wenzetu mafisadi!!
 
Nzuriye nina hasira na maisha vibaya sana!!

chakusikitisha kila ninapo jitahidi kuchomoka, kama vile kuna mtu anafunga milango!! nikijitahidi kufanya hiki sioni mafanikio, uchumi umezidi kuwa mgumu, mambo hayaendi lbd kwa wenzetu mafisadi!!

kujituma ndo everythng mpendwa, i hope that ur she or?what i belive is wanawake as well ndume tukiwezesha tunaweza,na ktk maisha never loose hope and remember fight by hook and crook nadhani utayaweza yote ktk yeye anayetutia nguvu,
 
me nikajua unampongeza kiukweli. mishipa ya hasira ilishanipanda. poa jombi. tupo pamoja.
 
Du nlishikwa hasira si mchezo kusoma kichwa cha habari
 
Back
Top Bottom