Nampenda lakini roho yangu haimwamini


aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,596
Likes
1,524
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,596 1,524 280
Bandugu habari zenyu?

Mimi niko kwenye mahusiano na binti mmoja hivi wa kichaga.
Nilikutana nae wakati nasoma mkoani miaka fulani.
Kwa kifupi,tunapendana lakini kwa upande wangu kuna kitu fulani hivi, nashindwa kumwamini.Sijui tatizo langu liko wapi.

Pamoja na kwao mambo safi,binti anapenda sana kuongelea vizuri sana wa nyumbani kwao kwa kifupi hakuna zaidi ya familia yake.Sasa huwa najiuliza huyu mtu anaweza kuwa na msimamo kweli? Au hata kutetea familia yake (mimi na yeye).Kuna mambo mengine mengi ningependa yawe binafsi kwa sasa ila katika yote nahisi simwamini kwa lolote.

Naombeni mawazo yenu!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,204
Likes
47,984
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,204 47,984 280
Chukua mawazo yangu yatakufanya umuamini.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,223
Likes
5,440
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,223 5,440 280
Mwache
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Unataka umwamini kwani kawa Yesu huyo?
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Sasa mkuu mbona kama hujaeleweka bado? Hata hujatueleza kwanini humuamini huyo mpenzi wako halafu unataka tukushari blindly. Tatizo la yeye kuiongelea na kuipenda familia yake au kwao kuwa poa kiuchumi nini? Hilo linakupa shida gani wewe? Kwanini hizo sifa huzichukulii kama "plus"?? Funguka mkuu zaidi ili watu wakupe ushauri...ushauri mbaya na mzuri pia. All the best !
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Miaka yote hiyo tangu Unasoma mpaka leo humuamini na ulalala nae nakuamka nae? mbona sielewi kabisa unamanisha nini?
Au umeshamshiba unamuanzia vituko?
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,489
Likes
24,787
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,489 24,787 280
Kwanza kama haumuamini mtu wako maana yake haumpendi, zaidi unailazimisha akili yako kuhisi kwamba unampenda na hiki ndicho kilicho kusukuma kuandika thread hapa.
Naomba unipe sikio.....
Pasipo imani, hakuna huba na pasipo huba, hakuna mahaba..
Wewe haumpendi huyo bidada, na tayari imani yako kwake imeporomoka, hivyo hakuna mapenzi ulio nayo kwake zaidi ya kujilazimisha kutamka kile unacho kifikiria kwamba unampenda..
Ebu ngoja niishie hapa aisee
 
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,927
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,927 280
Kaa tulia, then andika vizuri tukuelewe
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Seems to me like hujiamini wewe mwenyewe. "Mambo safi" ya kwao yamekutisha kuwa pengine hutaweza match.

Keep sleeping on that, and finally your nightmares will turn into a reality.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
We umemchoka, toka unasoma mpaka leo?? Au uchumi wa familia ndo unakutisha
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Hadith za kwao zinakutisha au?
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,790
Likes
1,572
Points
280
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,790 1,572 280
amini usiamini,kila umuaonaye usmuamini kisa tu anaaminika ama anaweza kuaminika.imani ni kitu kikubwa sana,hasa linapokuja suala la kuaminiana.amini usiamini
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
Bandugu habari zenyu?

Mimi niko kwenye mahusiano na binti mmoja hv wa kichaga.
Nilikutana nae wakati nasoma mkoani miaka fulani.
Kwa kifupi,tunapendana lakni kwa upande wangu kuna kitu fulani hivi, nashindwa kumwamini.Sijui tatizo langu liko wapi.

Pamoja na kwao mambo safi,binti anapenda sana kuongelea vizuri sana wa nyumbani kwao kwa kifupi hakuna zaidi ya familia yake.
Sasa huwa najiulizaga huyu mtu anaweza kuwa na msimamo kweli? Au hata kutetea familia yake (mimi na yeye).
Kuna mambo mengine mengi ningependa yawe binafsi kwa sasa ila katika yote nahisi simwamini kwa lolote.

Naombeni mawazo yenyu!
INFERIORITY COMPLEXY INAKUSUMBUA,JENGA CONFIDENCE,INGEKUWA KWAO HAWAKO POA UNGEMZIMIKIA KICHIZI,LAKINI KWA KUWA KWAO WAKO POA,BASI HIYO INAKUFANYA USIJIAMINI NAKUJIONA WEWE UTAKUWA MTUMWA WAKE,ACHA HIYO TABIA,MWANAMKE NI MWANAMKE TU HATA AWE QUEEN WA UINGEREZA,HIYO HAIMBADILI AKAWA YEYE NI MUNGU.
 
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,596
Likes
1,524
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,596 1,524 280
Kwanza kama haumuamini mtu wako maana yake haumpendi, zaidi unailazimisha akili yako kuhisi kwamba unampenda na hiki ndicho kilicho kusukuma kuandika thread hapa.
Naomba unipe sikio.....
Pasipo imani, hakuna huba na pasipo huba, hakuna mahaba..
Wewe haumpendi huyo bidada, na tayari imani yako kwake imeporomoka, hivyo hakuna mapenzi ulio nayo kwake zaidi ya kujilazimisha kutamka kile unacho kifikiria kwamba unampenda..
Ebu ngoja niishie hapa aisee
Absante kwa mchango mkuu. Unaweza ukawa unasema kweli.
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,389
Likes
10,124
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,389 10,124 280
Achana nae buana yanini stress za kujitakiaa
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
haumuamini sasa wa nini kuwa nae
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876