Kaniona wapi?Khaaaa mm kwani hajaniona si amekuona wewe
Hizi tarehe sio kabisaaa aki..Hahahhaha hizi tarehe za kufanya nn
Nimemuona mwenyewe kapendeza kama koteUmemuona mzee baba ely
Msalimie sana jamaniYupo amejaa tele
Zimefika my dearMsalimie sana jamani
Mweh...Asante my dear
Naona umedondokewa msimu wa siku kuu
Hahaha hahaha hahahaMweh...
Kaniona wapi?
HahahhahahahahHizi tarehe sio kabisaaa aki..
Angevumilia hadi February
Nimemuona mwenyewe kapendeza kama kote
[emoji23][emoji23][emoji23] poleeeHivi mwenza mbona unanionea lakini na haya maswali
Hahahha wa kuulizwa mwenye thread naulizwa mm jamani[emoji23][emoji23][emoji23] poleee
Nambye ....[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
SijaridhiaNambye ....
Huyu kijana alete n'gombe kama 20 hivi yule wa kwanza tulimkatalia alivyoleta 10
Nishaolewa mie..Dada usije ukazeekea home dada
Mwishoe watuletee jogoo
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Nishaolewa mie..