Namna ya kuweka Video


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Wapenzi naomba mwenye muda wa kunielekeza namna ya kuweka video kutoka YouTube anielekeze pleez......asanteni sana
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Wapenzi naomba mwenye muda wa kunielekeza namna ya kuweka video kutoka YouTube anielekeze pleez......asanteni sana
Mpendwa


  • Kuna nyenzo ya kukusaidia kuweka video hapa. Fuata Icon zilizo kwenye huo mstari wenye maneno ya B I U hapo juu. Mbele ya Icon ya bahasha kuna icon ya picha hiyo unatumia kuweka Image . baada ya hapo kuna Icon ya Video iko kama Negative photo.uki click hiyo itakuletea window kwenye window utaweka link ya video yako.. Umemaliza kazi

Au nyia nyingine ni:
[video ]weka link ya yu tube hapakatikati ya hizi tags za video[ /video]

eg [video ]http://www.youtube.com/........... [ /video]
Amen
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mpendwa


  • Kuna nyenzo ya kukusaidia kuweka video hapa. Fuata Icon zilizo kwenye huo mstari wenye maneno ya B I U hapo juu. Mbele ya Icon ya bahasha kuna icon ya picha hiyo unatumia kuweka Image . baada ya hapo kuna Icon ya Video iko kama Negative photo.uki click hiyo itakuletea window kwenye window utaweka link ya video yako.. Umemaliza kazi

Au nyia nyingine ni:
[video ]weka link ya yu tube hapakatikati ya hizi tags za video[ /video]

eg [video ]http://www.youtube.com/........... [ /video]
Amen
asante mpendwa......ubarikiwe sana
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
asante mpendwa......ubarikiwe sana
Mwanakondoo
ebu weka basi video ya pambio moja basi tuone kama umefuzu. Au unataka kuiweka wapi huko nije kuchungulia ?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mwanakondoo
ebu weka basi video ya pambio moja basi tuone kama umefuzu. Au unataka kuiweka wapi huko nije kuchungulia ?
nitakujulisha mpendwa.....sitapenda uikose
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,025
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,025 280
ni video gani tuione sasa
 
C

chilamjanye

Senior Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
110
Likes
0
Points
0
C

chilamjanye

Senior Member
Joined Oct 5, 2007
110 0 0
jamani mimi vido hizo huwa nashindwa kuzifungua zinakuwa zinakatata how can i make those video work continuously
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
jamani mimi vido hizo huwa nashindwa kuzifungua zinakuwa zinakatata how can i make those video work continuously
Swali lako tata zikikataa unapata ujumbe gani? Lakini ili uone video kama za you tube adoble flash player ni requirement. Otherwise soma ujumbe unaoupata utakusaisa kutatua tatizo.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
jamani mimi vido hizo huwa nashindwa kuzifungua zinakuwa zinakatata how can i make those video work continuously
kukatakata inategemeana na internet connection yako ina power liasi gani kama network yako si nzuri basi iache kwanza i load then ikimaliza ndio una iangalia vizuri
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,224
Likes
48
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,224 48 145
Ngoja nijaribu:
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,238,839
Members 476,196
Posts 29,333,465