Namna ya kupata LUKU


sab

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
4,945
Likes
3,184
Points
280
sab

sab

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
4,945 3,184 280
Habari wana jf,

Mimi nakaa nyumba yakupanga, kama baadhi mtakuwa mme experience karaha za umeme kwenye nyumba zakupanga, hivyo nimewaza bora niwe na luku yangu binasfi ambayo nitaiweka kwenye nyumba hiyo hiyo ambayo tayari ina luku nyingine , je ni utaratibu gani naweza kuufata kusudi nipate luku yangu ?
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,549
Likes
643
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,549 643 280
Una mawazo kama ya kwangu. Mtafute fundi akuwekee main switch, circuit breaker,nk pia kukuunganishia wiring na mita yako. Kisha nenda TANESCO kalipie watakuunganishia service line uendelee na maisha.
 
sab

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
4,945
Likes
3,184
Points
280
sab

sab

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
4,945 3,184 280
Asante kwa ushauri ndugu
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,385
Likes
5,714
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,385 5,714 280
Nakushauri fika tanesco iliyo karib yako, nenda na list ya manunuz ya umeme mita namba yako, na barua ya inayotaja mita iliyopo na kuomba ya pili kwa jina la mwenye nyumba (awali) barua ziwe nakala mbili, baada ya hapo chukua fom bure ukiwa na kitambulisha na paspot ya mwenye nyumba, after then omba upewe mkandaras aliyesajiliwa tanesco ili akakufanyie wayaring na kukujazia fom na mhuri wake halaf utalipia...makadirio vifaa n 150000/= UFUNDI NA KUJAZA FOM 100000/= NA LUKU 320960/=JUMLA ANDAA 570960/= KWA KAZ YAKO YA SEPARATION wthn 30days umeme unawaka..EPUKA VISHOKA pia unaweza ni PM
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,115
Likes
1,009
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,115 1,009 280
Fanya wiring sehemu ya chumba unayotaka kuweka iyo mita,kisha nenda tanesco chukua form yao ya maombi ambayo ni 5900,kisha tafuta mkandarasi aliyesajiliwa na tanesco na kwa ajili ya kukugongea muhuri,kisha rudisha kadi lao na utapangiwa siku ya kufanyiwa survey na fundi wa tanesco,akishapita fundi wa tanesco yeye ndo atakuambia siku ya kwenda kulipia,baada kulipa ujiandae kuwekewa tu umeme,Na gharama ya kuweka mita ni 272000/=,(Vitu vya kwenda navyo ni kitambulisho chako chochote,na picha moja ya Passiport size),ukipenda unaweza ni pm kwa ushauri zaidi
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,686
Likes
6,778
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,686 6,778 280
Habari wana jf,

Mimi nakaa nyumba yakupanga, kama baadhi mtakuwa mme experience karaha za umeme kwenye nyumba zakupanga, hivyo nimewaza bora niwe na luku yangu binasfi ambayo nitaiweka kwenye nyumba hiyo hiyo ambayo tayari ina luku nyingine , je ni utaratibu gani naweza kuufata kusudi nipate luku yangu ?
Inabidi mfumo wa nyaya za umeme ubadilishwe kufanikisha hilo. Kisha uwekewe service line ya kwako. Hapo utapata Meter yako ya LUKU.
Lakini hizo gharama utazikubali? Service line laki tatu na nusu au zaidi kidogo.
Ukihama hiyo nyumba?
 
Havikujezwa

Havikujezwa

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
187
Likes
94
Points
45
Havikujezwa

Havikujezwa

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
187 94 45
Kama nyumba ni yakupanga nunua chanel meter itakufaa zaidi. Kuliko kufunga mita yako ni hasara. Je ukihama itakuwaje?
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Vishoka bado wapo kumbeee
 
gambakuffu

gambakuffu

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2010
Messages
234
Likes
194
Points
60
gambakuffu

gambakuffu

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2010
234 194 60
Fanya wiring sehemu ya chumba unayotaka kuweka iyo mita,kisha nenda tanesco chukua form yao ya maombi ambayo ni 5900,kisha tafuta mkandarasi aliyesajiliwa na tanesco na kwa ajili ya kukugongea muhuri,kisha rudisha kadi lao na utapangiwa siku ya kufanyiwa survey na fundi wa tanesco,akishapita fundi wa tanesco yeye ndo atakuambia siku ya kwenda kulipia,baada kulipa ujiandae kuwekewa tu umeme,Na gharama ya kuweka mita ni 272000/=,(Vitu vya kwenda navyo ni kitambulisho chako chochote,na picha moja ya Passiport size),ukipenda unaweza ni pm kwa ushauri zaidi
Uko sahihi mkuu, ila kwa sasa fomu ya maombi mteja halipishwi inatolewa bure!
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,593
Likes
11,682
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,593 11,682 280
Nakushauri fika tanesco iliyo karib yako, nenda na list ya manunuz ya umeme mita namba yako, na barua ya inayotaja mita iliyopo na kuomba ya pili kwa jina la mwenye nyumba (awali) barua ziwe nakala mbili, baada ya hapo chukua fom bure ukiwa na kitambulisha na paspot ya mwenye nyumba, after then omba upewe mkandaras aliyesajiliwa tanesco ili akakufanyie wayaring na kukujazia fom na mhuri wake halaf utalipia...makadirio vifaa n 150000/= UFUNDI NA KUJAZA FOM 100000/= NA LUKU 320960/=JUMLA ANDAA 570960/= KWA KAZ YAKO YA SEPARATION wthn 30days umeme unawaka..EPUKA VISHOKA pia unaweza ni PM
na je kwa nyumba ambayo ina deni hakuna msamaha au punguzo la makato ya deni?
kwa kuwa tukinunua umeme wa 20000 zinapatikana units 29 tu.
 
sab

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
4,945
Likes
3,184
Points
280
sab

sab

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
4,945 3,184 280
Kama nyumba ni yakupanga nunua chanel meter itakufaa zaidi. Kuliko kufunga mita yako ni hasara. Je ukihama itakuwaje?
Chennel miter ndio zipoje na zinapatikana wapi na garama zake zipoje
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
Hebu pitia haya mabandiko:
Nakushauri fika tanesco iliyo karib yako, nenda na list ya manunuz ya umeme mita namba yako, na barua ya inayotaja mita iliyopo na kuomba ya pili kwa jina la mwenye nyumba (awali) barua ziwe nakala mbili, baada ya hapo chukua fom bure ukiwa na kitambulisha na paspot ya mwenye nyumba, after then omba upewe mkandaras aliyesajiliwa tanesco ili akakufanyie wayaring na kukujazia fom na mhuri wake halaf utalipia...makadirio vifaa n 150000/= UFUNDI NA KUJAZA FOM 100000/= NA LUKU 320960/=JUMLA ANDAA 570960/= KWA KAZ YAKO YA SEPARATION wthn 30days umeme unawaka..EPUKA VISHOKA pia unaweza ni PM
Fanya wiring sehemu ya chumba unayotaka kuweka iyo mita,kisha nenda tanesco chukua form yao ya maombi ambayo ni 5900,kisha tafuta mkandarasi aliyesajiliwa na tanesco na kwa ajili ya kukugongea muhuri,kisha rudisha kadi lao na utapangiwa siku ya kufanyiwa survey na fundi wa tanesco,akishapita fundi wa tanesco yeye ndo atakuambia siku ya kwenda kulipia,baada kulipa ujiandae kuwekewa tu umeme,Na gharama ya kuweka mita ni 272000/=,(Vitu vya kwenda navyo ni kitambulisho chako chochote,na picha moja ya Passiport size),ukipenda unaweza ni pm kwa ushauri zaidi
Mbona hizo gharama zinapishana sana?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Inabidi mfumo wa nyaya za umeme ubadilishwe kufanikisha hilo. Kisha uwekewe service line ya kwako. Hapo utapata Meter yako ya LUKU.
Lakini hizo gharama utazikubali? Service line laki tatu na nusu au zaidi kidogo.
Ukihama hiyo nyumba?
Unaweza ukang'oa service line kwa hasira .... Au unamaliza kujiwekea luku alaf kimjengo kinauzwa na mnunuzi hatak wapngaji.... Uuuuuuuuuwi unaweza kulia kilio cha mbwa mwizi
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Hizo gharana ni kubwa sana... Kama wenzako uliopanga nao wanazingua na matumiz ya umeme, cha msingi muende sawa tu, naww nunua pasi,jagi la umeme, jiko la umeme, deep freezer, fan zuuur linaoperate masaa 24/7 , rice cooker na deep fryer, sasa hapo na ww utawanyoosha na mtaheshimiana... Kama mbwai n mbwai bhana.. Kusudi mwenzie jeur
 
koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
5,098
Likes
5,447
Points
280
koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
5,098 5,447 280
Hizo gharana ni kubwa sana... Kama wenzako uliopanga nao wanazingua na matumiz ya umeme, cha msingi muende sawa tu, naww nunua pasi,jagi la umeme, jiko la umeme, deep freezer, fan zuuur linaoperate masaa 24/7 , rice cooker na deep fryer, sasa hapo na ww utawanyoosha na mtaheshimiana... Kama mbwai n mbwai bhana.. Kusudi mwenzie jeur
Duh aiseee
 
TEAM B-13

TEAM B-13

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
1,294
Likes
2,068
Points
280
TEAM B-13

TEAM B-13

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2017
1,294 2,068 280
Habari wana jf,

Mimi nakaa nyumba yakupanga, kama baadhi mtakuwa mme experience karaha za umeme kwenye nyumba zakupanga, hivyo nimewaza bora niwe na luku yangu binasfi ambayo nitaiweka kwenye nyumba hiyo hiyo ambayo tayari ina luku nyingine , je ni utaratibu gani naweza kuufata kusudi nipate luku yangu ?
sasa ndugu yangu sio kila kitu utakileta Jf
 

Forum statistics

Threads 1,238,228
Members 475,878
Posts 29,313,278