Namfuta dr wa uzazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namfuta dr wa uzazi

Discussion in 'JF Doctor' started by Mgengeli, Nov 7, 2011.

  1. M

    Mgengeli Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF namtafuta Dr wa mambo ya uzazi kwa ajiri dada yangu anayetegemea kujifungua kama unamfahamu nijulishe shukrani kwenu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    mkuu habari yako mbona haina tumbo.....upo mkoa gani....?
     
  3. M

    Mgengeli Senior Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wakuu nipo DSM
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Nenda Muhimbili Kitengo Uzazi na Akina mama wajawazito; omba kumwona Dr. Angela Thomas............ni bingwa na atakusaidia
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Anatarajia kujifungua lini? Alikuwa anahudhuria kliniki ya waja wazito? ameonekana na tatizo lolote kiasi cha kuhitaji huduma ya daktari bingwa kujifungua? Kwani si kila mzazi anahitaji huduma ya daktari bingwa kujifungua...
     
Loading...