Namba ya gari la Mwenyekiti wa CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba ya gari la Mwenyekiti wa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyetk, Aug 1, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Kwa kuwa serikali kupitia waziri wa fedha imeruhusu mtu kusajiri namba ya gari anayoipenda na atalipia shilingi milioni 5 kwa miaka mitatu, napendekeza gari la mwenyekiti wa CHADEMA lisajiriwe kwa namba hii:

    T 2015 CHADEMA


    Hii ni kwa kutumia ubunifu wa mwana JF mwenzetu aitwaye paty.

    Nawasilisha.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Badala ya kupendekeza wewe nenda kalipie tu, mchangie chama chenu.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sidhani kama magamba yatakubali....hasa hiyo T2015. gud idea tho.
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nape usibadilishe majina kila mara!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    La zito liandikwe WF 2015 ZZK
     
  6. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nadhani ikiwa T 0000 MAGAMBA
    itapendeza sana
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​safi sana nape nae ataiga tu
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    watu makini hawana muda mchafu wakutumia pesa kijinga namna hii na kuwanufaisha watu wengine! wakati wananchi wanashida ww unasajili magari namba kwa gharama kubwa wakati zipo gharama za kawaida! yani namba ya gari ni bora kuliko dhamani ya mwananchi? sijaona umuhimu wa ili swala! waswahili wanasema kama ipo ipo tu! 2015 itafika tu kwa uwezo wa mwnyezimungu! ila wewe utakuwa hutufai kwenye chama chetu! mana inaonyesha unamatumizi ya kifisadi kwani kuweka namba hiyo ya gari kwa hizo gharama ni kama vile matumizi ya ATCL kwenye mavazi! take care mkuu! kamati kuu itakushughulikia mara moja!
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Tutaliombea haki miliki.
     
  10. K

    Koffie JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok...... Baada ya 2015 libadilishwe liwe T 2020 CHADEMA
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja 100%. Itaeneza ujumbe popote inapopita.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bila shaka itakuwa hivyo!

    Itapendeza!
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Nitaenda lipia la mbunge wangu Mwigulu na litaandikwa MN MROPOKAJI
     
  14. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Punguza monkari mkuu, saumu isikupe wazimu. Kama vipi potezea tu, mwezi bado mbichi huu, usijepata vidonda tumbo!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    la nani litaandikwa VUVUZELA?
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Si yule nanilii.... nani vile?
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Hapana. Litakuwa na nembo ya ikulu.
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Hold on one minute: Bila shaka WF unamaanisha Waziri wa Fedha, siyo?
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio nape ni mwigulu huyu ...amini mimi
     
  20. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sion kidude cha likes,,,
     
Loading...