Poker
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 7,309
- 21,674
Zingatia haya maneno sana
Ukumbusho wa kila mwezi:
Jiepushe na mke wa mtu mwingine,
— hata kama ni mzuri kama pundamilia
— hata kama ana matatizo ya ndoa
— hata kama anaonekana anavutia/kuchochea
— hata kama mume wake anaonekana dhaifu.
Jiepushe kabisa.
Utauliwa, na tutakutumia kama mfano.
#ManDay
Ukumbusho wa kila mwezi:
Jiepushe na mke wa mtu mwingine,
— hata kama ni mzuri kama pundamilia
— hata kama ana matatizo ya ndoa
— hata kama anaonekana anavutia/kuchochea
— hata kama mume wake anaonekana dhaifu.
Jiepushe kabisa.
Utauliwa, na tutakutumia kama mfano.
#ManDay