Nakupenda Jf! Umenipa Hubby~love!.

leo mmetongozwa
kesho mmelalwa
kesho kutwa mmefiwa
jana mlitaka kuanzisha saccoss ya wapweke
juzi kati mahb sijui kufanyaje!
kheeeeee na mnawatoa wapi wanaume wasiowakunja vizuri mkawa na akili hata za vicoba?

Umeua....nimefurahi sana kwa hiii comment yako. Imesimama
 
Haaaaaa! Mmmmmmmh!

Unaguna nini shost? Yote umeyataka wewe kutwa watu hatupumui humu....Matola...Matolaaa...
Ndo tunalipiza hata sie tunao mahubby humu jf...

Heheheee....kantangazeee......

Nikisutwa Dinazarde atakuja kunisaidia...!
 
Last edited by a moderator:
Unaguna nini shost? Yote umeyataka wewe kutwa watu hatupumui humu....Matola...Matolaaa...
Ndo tunalipiza hata sie tunao mahubby humu jf...

Heheheee....kantangazeee......

Nikisutwa Dinazarde atakuja kunisaidia...!

Hahaaaaa! Mtu chake yakheeeee! Nimekolezwa!
 

Amesha kukagua?
 
leo mmetongozwa
kesho mmelalwa
kesho kutwa mmefiwa
jana mlitaka kuanzisha saccoss ya wapweke
juzi kati mahb sijui kufanyaje!
kheeeeee na mnawatoa wapi wanaume wasiowakunja vizuri mkawa na akili hata za vicoba?

Chuki mchukie moyo wake mwachie
 
Jf kuna machangudoa wengi sana siku hizi.

Mmoja wapo ni huyu Mom Fay.

You can print that.
 
Last edited by a moderator:
Nashukuru kwa kua umeweka wazi hata kama wanafiki mmeanza kutokwa na mapovu na kupaliwa ndo hivo ishakua mtoto kakubali kua na Gentleman hataki Ma boy wanao lialia , asante kwa heshima hiyo nami naahidi yafuatayo
 
Hahaaaaa! Mtu chake yakheeeee! Nimekolezwa!

yote hii ni wewe!
mfyuuuu zako hebu wacha wenzio wapumue!
roho zinawatoka guts za kufikisha page 480 hawana .basi ndo vurugu tu humu!
 
Nashukuru kwa kua umeweka wazi hata kama wanafiki mmeanza kutokwa na mapovu na kupaliwa ndo hivo ishakua mtoto kakubali kua na Gentleman hataki Ma boy wanao lialia , asante kwa heshima hiyo nami naahidi yafuatayo
hhahahhshahaha.baaabek!
Matola mnatuulia watu huku!
 
Last edited by a moderator:
akikutenda ulete tena thread lingine.
 
Unaguna nini shost? Yote umeyataka wewe kutwa watu hatupumui humu....Matola...Matolaaa...
Ndo tunalipiza hata sie tunao mahubby humu jf...

Heheheee....kantangazeee......

Nikisutwa Dinazarde atakuja kunisaidia...!

You said it all,this is the route course.Its a shame cause hajamfikia Lara1 maana yeye hajamtaja huyo huby wake,sisi wa uswazi tunasema anajishebedua
 
Last edited by a moderator:
Nashukuru kwa kua umeweka wazi hata kama wanafiki mmeanza kutokwa na mapovu na kupaliwa ndo hivo ishakua mtoto kakubali kua na Gentleman hataki Ma boy wanao lialia , asante kwa heshima hiyo nami naahidi yafuatayo

Tobaaa...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…