mandwa JF-Expert Member Joined Aug 13, 2013 Posts 1,506 Reaction score 376 Sep 22, 2014 #1 Habari,nakodisha gari yangu toyota platz kwa matumizi ya mjini kama kupeleka shule mtoto,kazini nk ni pm kwa maelezo zaidi
Habari,nakodisha gari yangu toyota platz kwa matumizi ya mjini kama kupeleka shule mtoto,kazini nk ni pm kwa maelezo zaidi
SIM JF-Expert Member Joined Oct 25, 2011 Posts 1,795 Reaction score 1,309 Sep 22, 2014 #2 mandwa said: Habari,nakodisha gari yangu toyota platz kwa matumizi ya mjini kama kupeleka shule mtoto,kazini nk ni pm kwa maelezo zaidi Click to expand... Hiyo huduma unaitoa nchi nzima? maana hujasema ulipo
mandwa said: Habari,nakodisha gari yangu toyota platz kwa matumizi ya mjini kama kupeleka shule mtoto,kazini nk ni pm kwa maelezo zaidi Click to expand... Hiyo huduma unaitoa nchi nzima? maana hujasema ulipo