Nakaribisha mawazo kuhusu hii picha

Nakaribisha mawazo kuhusu hii picha

Mtu Fodontino

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2021
Posts
365
Reaction score
581
Tuambie Umeelewa Nini Katika hii picha
255627706618_status_5435fb51947c4da78e618133d1f84333.jpg
 
Hiyo picha inafutwa ..lakini sababu hasa ni msingi wa hiyo picha ambao umeegemea kwenye dini ambayo ilitumika kama njia ya kutuibia kipindi hicho..sasa jamaa akili imerudi wameona ilikua mbinu tu ya kutupiga.
 
Hiyo picha inafutwa ..lakini sababu hasa ni msingi wa hiyo picha ambao umeegemea kwenye dini ambayo ilitumika kama njia ya kutuibia kipindi hicho..sasa jamaa akili imerudi wameona ilikua mbinu tu ya kutupiga.
Anhaa nimepata idea kupitia wazo hili[emoji122]
 
Tuambie Umeelewa Nini Katika hii pichaView attachment 1800397
Jamaa aliyechora picha hii ni mpumbavu Sana.Unajua Kwanini? Twende taratibu mtanielewa tu japo nimetumia lugha ngumu kidogo.Ni hivi Huyo Yesu na Maria mnawaonea bure,Hebu fikiria Mama Bikira Maria alizaliwa kabla ya karne ya kwanza (Karibu na Karne ya kwanza), wakati Bwana wetu Yesu Kristo alizaliwa karne ya kwanza, mwaka moja,Bwana wetu Yesu Kristo alifanya Kazi (Kazi ya utume, kuhubiri injili)kwa miaka mitatu alitesa, akafa na kuzikwa akiwa na miaka 33 tu, Mama yake ndo huyo aliambatana Naye.

Ikiwa yeye mwenyewe alijisemea kuwa hata sehemu ya kulala Hana mnamhusishaje na mambo ya wizi wa rasilimali za Afrika??. Jamani msichume dhambi bure.Fanyeni utani na kila aina ya mizaha lkn si kwa Yesu Kristo wala Mama yake Mama Bikira Maria,Mnachuma dhambi za bure, Wamisionari nao walifanya kazi kubwa Sana kutuletea Dini, tukamjua Mungu vilivyo na Yesu Kristo

Hii ilisaidia watu kustaarabika na kuishi kwa upendo mkubwa.Juzi Nilikuwa Bagamoyo hapo nikajifunza mengi namna Wamisionari walivyoweza kusaidia kukomesha biashara ya Watumwa na kuhubiri injili kwa watu wote kuwa si sahihi kuuza na kununua binadamu wenzetu.
 
Picha ina maanisha Dini inazidi kufutika na imani kwa watu inazidi kupungua.
 
Fundi wa plaster hapo anaamini dini ina uhalisia moja kwa moja na namna ya uporaju mali.Dini ni njia ya kupora kwa akili ya kumuogopa Mungu.
 
maybe lile kanisa la kwanza la kale la Wagaratia huko Instambul lililogeuzwa kuwa Msikiti
 
Jamaa aliyechora picha hii ni mpumbavu Sana.Unajua Kwanini??.Twende taratibu mtanielewa tu japo nimetumia lugha ngumu kidogo.Ni hivi Huyo Yesu na Maria mnawaonea bure,Hebu fikiria Mama Bikira Maria alizaliwa kabla ya karne ya kwanza (Karibu na Karne ya kwanza), wakati Bwana wetu Yesu Kristo alizaliwa karne ya kwanza, mwaka moja,Bwana wetu Yesu Kristo alifanya Kazi (Kazi ya utume,kuhubiri injili)kwa miaka mitatu alitesa,akafa na kuzikwa akiwa na miaka 33 tu,Mama yake ndo huyo aliambatana Naye.Ikiwa yeye mwenyewe alijisemea kuwa hata sehemu ya kulala Hana mnamhusishaje na mambo ya wizi wa rasilimali za Afrika??. Jamani msichume dhambi bure.Fanyeni utani na kila aina ya mizaha lkn si kwa Yesu Kristo wala Mama yake Mama Bikira Maria,Mnachuma dhambi za bure, Wamisionari nao walifanya kazi kubwa Sana kutuletea Dini,tukamjua Mungu vilivyo na Yesu Kristo,hii ilisaidia watu kustaarabika na kuishi kwa upendo mkubwa.Juzi Nilikuwa Bagamoyo hapo nikajifunza mengi namna Wamisionari walivyoweza kusaidia kukomesha biashara ya Watumwa na kuhubiri injili kwa watu wote kuwa si sahihi kuuza na kununua binadamu wenzetu.
𝐔𝐥𝐢𝐜𝐡𝐨𝐨𝐧𝐠𝐞𝐚 𝐧𝐢 𝐤𝐰𝐞𝐥 𝐚𝐟 𝐮𝐨𝐧𝐠𝐨 𝐭𝐞𝐧𝐚 𝐬𝐚𝐛𝐚𝐛𝐮 𝐮𝐤𝐢𝐬𝐞𝐦𝐚 𝐰𝐚𝐦𝐢𝐬𝐬𝐢𝐨𝐧𝐚𝐫𝐲 𝐰𝐚𝐥𝐢𝐭𝐨𝐤𝐨𝐦𝐞𝐳𝐚 𝐮𝐭𝐮𝐦𝐰𝐚 𝐡𝐮𝐣𝐢𝐮𝐥𝐢𝐳𝐢 𝐤𝐰𝐚𝐧𝐧 𝐦𝐚𝐤𝐚𝐧𝐢𝐬𝐚 𝐲𝐚 𝐰𝐚𝐦𝐢𝐬𝐬𝐢𝐨𝐧𝐚𝐫𝐲 𝐲𝐚𝐥𝐢𝐤𝐮𝐚 𝐧𝐚 𝐜𝐡𝐚𝐦𝐛𝐞𝐫 𝐳𝐚 𝐤𝐮𝐡𝐢𝐟𝐚𝐝𝐡𝐢𝐚 𝐰𝐚𝐭𝐮𝐦𝐰𝐚 𝐚𝐧𝐳𝐢𝐚 𝐧𝐚 𝐟𝐨𝐫𝐭 𝐣𝐞𝐬𝐮𝐬 𝐦𝐨𝐦𝐛𝐚𝐬𝐚 𝐤𝐮𝐣𝐚 𝐳𝐚𝐧𝐳𝐢𝐛𝐚𝐫 𝐦𝐚𝐥𝐢𝐳𝐢𝐚 𝐧𝐚 𝐁𝐚𝐠𝐚𝐦𝐨𝐲𝐨 𝐧𝐚 𝐮𝐣𝐢𝐮𝐥𝐢𝐳𝐢 𝐧𝐧 𝐦𝐚𝐚𝐧𝐚 𝐡𝐚𝐬𝐚 𝐲𝐚 𝐛𝐚𝐠𝐚𝐦𝐨𝐲𝐨 𝐦𝐤𝐮𝐮 𝐲𝐚𝐚𝐧𝐢 𝐤𝐮𝐛𝐚𝐥𝐢 𝐤𝐚𝐭𝐚𝐚 𝐬𝐨𝐦𝐞𝐭𝐢𝐦𝐞𝐬 𝐝𝐢𝐧𝐢 𝐢𝐧𝐚𝐭𝐮𝐦𝐢𝐤𝐚 𝐤𝐢𝐦𝐚𝐬𝐥𝐚𝐡 𝐤𝐮𝐥𝐢𝐤𝐨 𝐤𝐮𝐞𝐧𝐞𝐳𝐚 𝐰𝐨𝐤𝐨𝐯𝐮 𝐦𝐤𝐮𝐮
 
Labla waliingilia utamaduni wao wa kwanza, hvy hy pic inafutwa kumaanisha utamaduni wao ulioachwa unaanza upya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom