Najuta sana kubeza watetea mifumo imara

Najuta sana kubeza watetea mifumo imara

JPM alikuwa sawa asilimia 1000 sema alizungukwa na mashetani.
Hapa ndipo unapoonekana aidha unafiki au udhaifu wa toba yako. Iweje useme mwendazake alikuwa sahihi 1000% kama:
  • Alikuwa anatamka hadharani kuwa yeye hashauriwi na kama ukimshauri ndio umeharibu kabisa
  • Alitengeneza mpasuko mkubwa kijamii kupitia siasa chafu za kibaguzi
  • Aliwapa watu vyeo kishkaji na kijamaa pasipo kuzingatia weledi na ufanisi.
  • Alifumbia macho mauaji, mateso na kupotea kwa critics wa serikali walioshindana kwa hoja.

List ni ndefu mno.
Wewe kusema kuwa unatubu kwa kuwabeza watetea mifumo imara wakati huo bado aliyekuwa mstari wa mbele kunajisi kila mfumo unamuona alikuwa sahihi binafsi naona ni unafiki uliovuka viwango
 
JPM alikuwa sawa asilimia 1000 sema alizungukwa na mashetani.
Unainajisi toba yako sasa!!
Hivi yule JPM alivyokuwa na kisirani vile, hii pigapiga hovyo iliyoainishwa na CAG ni nani alikuwa na jeuri nayo?!
 
Kwenye uzi wako wa kumshauri Mwigulu niliwaambia msimu siyo wako huu, na unahama kwa sababu interests zako zimeguswa.

Copy & Paste kutoka kwenye ile thread:

Mkuu jitombashisho awamu hii utajito...!

Threads zako zinaonesha umebanwa awamu hii, umeanza na mguu mbovu.

Wapinzani tuelezeni nani ni mpango wa Mungu kati ya Magufuli na Samia kwa maana hatuwaelewi​

Wapinzani wa Nchi hii kwa hakika ni janga! Leo wamesahau ajenda zao na kutwa kuchwa wanacheza mdundiko wa CCM tu.Wamesahau kabisa Samia ni mwana CCM na yupo pale kwa sababu ya CCM. Anyway,mimi ninalo swali moja kwa wapinzani je ni yupi baina ya JPM na Samia ni mpango wa Mungu?!
www.jamiiforums.com
www.jamiiforums.com

Rais Samia ndiye Rais anayeenda kuiua CCM​

Ni suala la muda tu. Kwa nyendo zake za mapema tu Samia anaenda kuizika rasmi CCM. Ikumbukwe uiamara wa CCM ulikuwa umebaki katika ncha ndogo sana ya kuwapigania wanyonge japokuwa haupo ushahidi wa moja kwa moja kama kilifanya hivyo. Pamoja na yote Hayati Magufuli alijiegemeza katika jambo...
www.jamiiforums.com
www.jamiiforums.com

Kwa anavyotaka awe lilikuwa ni kosa kubwa mno kwa yeye kumchagua VP tuliyenaye awe msaidizi wake.​

VP ni muumini na ni mtu anayeamini katika falsafa za Hayati. Na kwa namna inavyoonekana boss anataka awe na mlengo wake wa kipekee tofauti na Hayati japokuwa alikuwa msaidizi wake. Na kwa namna ninavyomfahamu VP itakuwa ngumu mno kwakwe eti kwa haraka awe na fikra tofauti na Hayati,nasisitiza...
www.jamiiforums.com
www.jamiiforums.com

Kwa uwingi wao, Wasukuma hata usipowapenda bado ni kura ya turufu​

Limeibuka wimbi la baadhi ya watu wenye chuki za hovyo tu na wenyeji wa Kanda ya Ziwa hasa wahanga wa hizo chuki ni kabila la Wasukuma. Lililo baya hata wale wenye ndoto za wao kuwa watawala wa Nchi hii kupitia sanduku kura wameingia kwenye mtego huo jambo ambalo halina afya njema hasa kwa...
www.jamiiforums.com
www.jamiiforums.com


Nyongeza ya Threads za malalamiko na kutapatapa:



 
Nilipowaona wanaharakati wakipambania Katiba mpya ili kama Nchi tuwe mifumo imara na sikutegemea mtu mmoja niliwananga!

Aliposimama Mbowe kutukumbusha kuhusu uhuru na wajibu nilimuona hayawani!


Nilipomuona Tundu Lissu akitokwa na povu akililia Nchi kuwa na mifumo imara nilimpuuza na hata alipopigwa risasi nyingi nilishangilia!

Watetea mifumo imara wote niliwabeza na hata walipodhulumiwa haki zao nilicheka!

Kwa dhati ya moyo wangu najutia hayo yote na naomba radhi kwa Mungu wangu na wote niliowafurahia kwa mabaya.

Punde,natarajia kuchukua mkondo na imani nyingine.

Amina.

we mjinga watetea mifumo ni wengi hata akina Assad, JPM, kikwete, mnyika🤣🤣

Unafiki tu huu

adui mkubwa ni CCM ambao mnacheza ngoma yao tu.....sasa kujitilisha huruma na kutaja majina machache maana yake nini?

Yaani kwa akili zako unaona Mbowe na Lissu ndio wadai mifumo

Bunge la katiba la JK, mbowe na Lissu waliongea nini??
 
Kufurahia kwako tundu lissu kupigwa risasi kunanifikirisha sana najiuliza angepigwa risasi bibi yako mzaa mama yako sijui na kwenyewe ungefurahia
 
Back
Top Bottom