Najiuliza haya kwa ndugu Bernard Kamilius Membe

Najiuliza haya kwa ndugu Bernard Kamilius Membe

Kingjr2

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2018
Posts
644
Reaction score
1,276
1. Hivi ni kweli anampango wa kuomba kugombea Urais mwakani!?

2. Kama ni kweli, kwani mwenyekiti wa chama chao hana nguvu katika kupitisha mgombea?

3. Kama ana nguvu, hajui kama haiwezekani kupitishwa?

4. Kama mwenyekiti ana nguvu, wanaosema kivuli cha Membe kinamtisha wanamaanisha nini?

5. Ikitokea akaomba, wapo wana ccm wa kutosha kumpa sapoti!?

6. Ikitokea akapitia mlango wa pili, tuamini atakuwa ameamua kupoteza muda maana anafahamu michezo yao?

7. Kama hana mpango wowote wa kuomba kugombea, hizi sarakasi zinazoendelea ni za nini!?
 
Naamini hii ni vita iliyoiva na ya lazima kwa wakati huu baada ya wale waliokuwa wamesalimu amri na kukikimbia chama kuonekana wakishika kasi kurudi na kufanikiwa kwa kiwango kikubwa. Sote tumeshuhidia Lowassa na kambi yake yote wakirudi na kuanza kuamsha majeshi yao kwa kasi, huku wale wa upande wa Membe wakianza kushambuliwa na ndugu Musiba.

Hii vita ni wazi kuwa ingetokea na kukiangamiza chama kabisa 2015. Bahati mbaya wastaafu waliokoa jahazi kwa kum-install comprise candidate Jiwe. Tatizo lililojiyokeza ni jiwe kushindwa kwa kiasi kikubwa kuyatokomeza makundi haya makubwa na mahasimu ya mabilionea wanaokimiliki chama cha mapinduzi.

Kwa jiwe kukosa network ya maana huku akiwategemea wanaharakati maskini na wanausalama kumlinda kwenye chama imemgharimu mpaka akajisalimisha kwa kambi ya Lowassa.

Membe na lile kundi aliloliandaa limpitishe kugombea urais kupitia CCM 2025, ambalo mlezi wake ni JK limeona milango ikianza kufungwa kwa kasi. Mara kambi ya Lowassa iliyojiapiza kulipa kisasi kwa yale ya 2015 inaanza kutembea na jiwe kila mahali. Membe ikambidi naye awatume askari wake watikise kibiriti kuonyesha nao wapo.

Ni bahati mbaya kuwa wengi hawajaitazama vita halisi, bali wanawatazama wanamgambo na kudhani hii ni vita nyepesi ya Musiba na Kinana. Behind the scene kuna vita kali sana inaendelea.
 
Mwendawazimu wa chato hana hati miliki ya ccm. Hivyo ARIE TU!! Na chochote kinaweza kutokea.


1. Hivi ni kweli anampango wa kuomba kugombea Urais mwakani!?

2. Kama ni kweli, kwani mwenyekiti wa chama chao hana nguvu katika kupitisha mgombea?

3. Kama ana nguvu, hajui kama haiwezekani kupitishwa?

4. Kama mwenyekiti ana nguvu, wanaosema kivuli cha Membe kinamtisha wanamaanisha nini?

5. Ikitokea akaomba, wapo wana ccm wa kutosha kumpa sapoti!?

6. Ikitokea akapitia mlango wa pili, tuamini atakuwa ameamua kupoteza muda maana anafahamu michezo yao?

7. Kama hana mpango wowote wa kuomba kugombea, hizi sarakasi zinazoendelea ni za nini!?
 
Naamini hii ni vita iliyoiva naada ya wale waliokuwa wamesalimu amri na kukikimbia chama kuonekana wakishika kasi kurudi na kufanikiwa kwa kiwango kikubwa. Sote tumeshuhidia Lowassa na kambi yake yote wakirudi na kuanza kuamsha majeshi yao kwa kasi, huku wale wa upande wa Membe wakianza kushambuliwa na ndugu Musiba.

Hii vita ni wazi kuwa ingetokea na kukiangamiza chama kabisa 2015. Bahati mbaya wastaafu waliokoa jahazi kwa kum-install comprise candidate Jiwe. Tatizo lililojiyokeza ni jiwe kushindwa kwa kiasi kikubwa kuyatokomeza makundi haya makubwa na mahasimu ya mabilionea wanaokimiliki chama cha mapinduzi.

Kwa jiwe kukosa network ya maana huku akiwategemea wanaharakati maskini kumlinda kwenye chama imemgharimu mpaka akajisalimisha kwa kambi ya Lowassa.

Sasa Membe na lile kundi aliloliandaa limpitishe kugombea urais kupitia CCM 2025 limeona milango ikianza kufungwa taratibu na hii kambi ya Lowassa iliyojiapiza kulipa kisasi kwa yale ya 2015.

Ni bahati mbaya kuwa wengi hawajaitazama vita halisi, bali wanawatazama wanamgambo na kudhani hii ni vita nyepesi ya Musiba na Kinana. Behind the scene kuna vita kali sana inaendelea.
Kurudi kwa walioondoka ni matokeo ya kutoaminika kwa timu Membe. Angalia mtu kama Nape alitumbuliwa zamani sana. Angalia Jinsi nape alivyofoka kutimuliwa kwake pale St Peters. Ujue tu kwamba system inafanya kazi na Rais anapata mambo mengi. Na JPM alishapiga hesabu Mda mrefu sana na kuona hawa watu hawanajema zaidi ya kuleta gozigozi za madaraka ya kuachiana. JPM anatengeneza CCM isiyoamini katika fulani, kila mwana ccm anahaki sawa.
 
1995 Dr Salmeen Amour hakupingwa kabisa na Ccm Znz matokeo yake ilipofika 2000 akaanzisha figusu za kubadili katiba awe Rais wa kudumu Znz

Amani za Abeid Karume akapigwa msuko suko mkubwa sana 2005 na Dr Mohamed Gharib Bilal mpaka Mkapa akaingilia Kati, baada ya hali hiyo ilipofika 2010 akaondoka bila ya kujaribu kubadili katiba maana alijua pasingetosha

Membe ni Dr Gharib wa 2020
 
Kurudi kwa walioondoka ni matokeo ya kutoaminika kwa timu Membe. Angalia mtu kama Nape alitumbuliwa zamani sana. Angalia Jinsi nape alivyofoka kutimuliwa kwake pale St Peters. Ujue tu kwamba system inafanya kazi na Rais anapata mambo mengi. Na JPM alishapiga hesabu Mda mrefu sana na kuona hawa watu hawanajema zaidi ya kuleta gozigozi za madaraka ya kuachiana. JPM anatengeneza CCM isiyoamini katika fulani, kila mwana ccm anahaki sawa.
Mpaka sasa ni wazi kuwa JPM alipewa serikali lakini chama hakupewa. JPM anajigamba kuwa hakufadhiliwa na mtu. Tatizo CCM ni ya baadhi ya watu wenye ukwasi ambao wengine hutakaa uwasikie wapo front. JPM hatafanikiwa kuirekebisha CCM, bali CCM itamrekebisha.
 
1. Hivi ni kweli anampango wa kuomba kugombea Urais mwakani!?

2. Kama ni kweli, kwani mwenyekiti wa chama chao hana nguvu katika kupitisha mgombea?

3. Kama ana nguvu, hajui kama haiwezekani kupitishwa?

4. Kama mwenyekiti ana nguvu, wanaosema kivuli cha Membe kinamtisha wanamaanisha nini?

5. Ikitokea akaomba, wapo wana ccm wa kutosha kumpa sapoti!?

6. Ikitokea akapitia mlango wa pili, tuamini atakuwa ameamua kupoteza muda maana anafahamu michezo yao?

7. Kama hana mpango wowote wa kuomba kugombea, hizi sarakasi zinazoendelea ni za nini!?

Mkuu

These fvckers are scared of Membe shitlessly!

Hawalali aisee!

Kila saa wanaulizia “hivi atagombea....”?

Hahahahhaa
 
Hahaha hisia zao tu, Membe hajawahi kusema kwamba atagombea 2020, kumshitaki Musiba ni kutafuta haki yake kuheshimika kama mtanzania.
Sasa wanao mtuma Musiba wakaanza kumuandama kwasababu kakataa kuchafuliwa nao.
 
Ukiwaacha hao wanaotajwa nani mwingine ananguvu ya ushawishi hapo chama mfu???
 
Membe hata akichukua form mwakani, hana pa kupenyea. Mwenyekiti kwa sasa yupo anapanga safu ya waimba pambio ambao mwaka kesho watamfyekelea mbali yeyote atakayechukua form. Kwa CCM, ni "utovu wa nidhamu" uliopitiliza kujaribu kupambana na mwenyekiti anayegombea muhula wa pili
 
Ana haki ya kugombea kwa mujibu wa katiba ya chama chao.
 
Back
Top Bottom