Naitaji kupata mtaalam wa software programs

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Posts
1,104
Reaction score
1,924
Kuna mchezo mmoja naupenda sana,ambao ni sawa na kubet,naitaji kuutengenezea program ambayo itakuwa kwenye mitandao,watu watabet na kuona live kama amepata ama amekosa,kila mchezo,mshindi analipwa mara 2 pesa aliyoitumia,mfano 50 inazaa 100 nk, nani ataweza awe IT wangu? nimwelekeze namna itakavyokuwa
 
Kabla hujaendelea inabidi nikwambie andaa sio chini ya milioni kumi. ukipata mtu akasema anaweza kwa chini ya bei hiyo ujue atakutengenezea kitu cha ovyo ambacho tutakuja kuhack tubebe pesa zote ndani ya nusu saa.
 
Kabla hujaendelea inabidi nikwambie andaa sio chini ya milioni kumi. ukipata mtu akasema anaweza kwa chini ya bei hiyo ujue atakutengenezea kitu cha ovyo ambacho tutakuja kuhack tubebe pesa zote ndani ya nusu saa.
Sawa mkuu,ndiyo maana nikaomba mtaalam ie Professional
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…