Naitafuta Vikindu Teachers College


Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Habari za muda huu wana JF,


Naomba kujulishwa kuhusu usafiri wa kutoka DAR mpaka Chuo Cha Ualimu Vikindu,nauli ni kiasi gani na magari yanayoelekea wapi natakiwa kupanda?


Pili,kama kuna mtu anayo joining Instructions ya chuo hicho naomba aiweke hapa screenshot inayoonesha sehemu ya malipo na mahitaji kwa ujumla ili nianze kujiandaa mapema.


Kifaa ninachotumia hakina uwezo wa kufungua PDF files.


Nimechaguliwa kwenda huko kusomea ualimu elimu ya msingi na taarifa imetoka Asubuhi hii.



Asante!
 
K

KIJONGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
473
Likes
349
Points
80
Age
29
K

KIJONGA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
473 349 80
Gari inapandiwa mbagala rangi tatu kwa nauli ya sh.500 tu,unashuka vikindu ambapo unaweza kuamua kwenda kwa either mguu au boda boda ambapo nadhani aizid 1500,kila la kher katika masomo yako
 
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Gari inapandiwa mbagala rangi tatu kwa nauli ya sh.500 tu,unashuka vikindu ambapo unaweza kuamua kwenda kwa either mguu au boda boda ambapo nadhani aizid 1500,kila la kher katika masomo yako
Asante sana
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Nadhani maelezo uliyopewa hapo juu yanajitosheleza. Kuna la zaidi? Au pia unataka kuuliza hapo Mbagala utafikaje?
Ok, kutoka Ubungo stendi, sogea mpaka pale river side karibu na Land mark Hostel. Panda gari za Mbagala pale mpaka mwisho. Ukifika pale stendi tafuta gari za kwenda Mkuranga. Panda hizo uwaambie wakushushe Vikindu.
 
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,199
Likes
859
Points
280
Age
50
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,199 859 280
Habari za muda huu wana JF,


Naomba kujulishwa kuhusu usafiri wa kutoka DAR mpaka Chuo Cha Ualimu Vikindu,nauli ni kiasi gani na magari yanayoelekea wapi natakiwa kupanda?


Pili,kama kuna mtu anayo joining Instructions ya chuo hicho naomba aiweke hapa screenshot inayoonesha sehemu ya malipo na mahitaji kwa ujumla ili nianze kujiandaa mapema.


Kifaa ninachotumia hakina uwezo wa kufungua PDF files.


Nimechaguliwa kwenda huko kusomea ualimu elimu ya msingi na taarifa imetoka Asubuhi hii.



Asante!
Hongera sana mkuu
 
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Nadhani maelezo uliyopewa hapo juu yanajitosheleza. Kuna la zaidi? Au pia unataka kuuliza hapo Mbagala utafikaje?
Ok, kutoka Ubungo stendi, sogea mpaka pale river side karibu na Land mark Hostel. Panda gari za Mbagala pale mpaka mwisho. Ukifika pale stendi tafuta gari za kwenda Mkuranga. Panda hizo uwaambie wakushushe Vikindu.
Asante sana!
 
B

Binemtonzi gereon

New Member
Joined
Jun 2, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

Binemtonzi gereon

New Member
Joined Jun 2, 2017
2 0 3
Hello wana jf.. Naomba kuelezewa jinsi ya kupata fom ya kujiunga na vikindu teachers college
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192