Naishukuru MMU, imenipatia mke........

Hivi siriazi jamani watu mnapatga wachumba humu mitandaoni...ili na mi kama vipi nijikoki
 
Hivi siriazi jamani watu mnapatga wachumba humu mitandaoni...ili na mi kama vipi nijikoki

Mie nakaribia kuita watu kwa ajili ya mpunga!! Mke mtarajiwa anatoka jf..serious wala sio utani!!
 
Marry me badiebey, and we have twins in the coming two yrs
 
Mrejesho tafadhali!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…