Naipenda JF kuliko navyompenda demu wangu

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,556
2,000
Hii kitu Ni ukweli Si masihara.nikiambiawa nichague kimoja Cha kubaki nacho Kati ya jf au mpenzi Basi Mimi nitachagua JF.kwa sababu inanipa vitu ambavyo mwanamke hawezi kunipa.inanifanya nitambe mtaani na mtaani kwetu kijiweni hapa hakuna mwenye ID Ni Mimi tu.inanifanya nivimbe JF Kuna madini buana.nikitaka kuingia naingia chap sio Kama demu wangu nikitaka kumwingia analeta mapozi mengi mpk subira inaisha.nakuletea similarities na differences between jf na kipenzi changu maria.naona demu wangu hanifundishi chochote Ila JF Kuna vitu deep wakati kwa demu wangu na uhakika yupo shallow.jf itazidi kuvuma mpk wakati usio na kipimo wakati demu wangu atazeeka siku moja.jf inaniongezea maarifa lakini demu wangu naona Kama ananimalizia tu akili maana kila siku nakuwa mkubwa Ila akili ndo zinazidi kuisha. kwa hiyo nimalizie kwa kusema ingekuwa jf inazalishwa Basi ningeitia mimba.naipenda sana hii kitu JF
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom