Wewe unanunua namba au gari..mimi ninayo b ila ni nzuri sana kushinda hata nyingine za c na d..
Gari ni matunzo jombaa
Wewe unanunua namba au gari..mimi ninayo b ila ni nzuri sana kushinda hata nyingine za c na d..
Gari ni matunzo jombaa
Ninayo mazda familia..haina tofauti na corola.namba ni b. Ni pm nikupe ufunguoHabari wadau,
Nahitaji kununua Toyota corrola namba C au D. Iwe katika hali nzuri. naomba msaada wako wapi naweza kupata gari hilo au kama unauza ni-PM
asante kwa msaada wako
sure gari ni matunzo ila imani yangu ni kwamba gari lenye namba tajwa ni mpya ukilinganisha na A au B. Ni-PM tufanye biashara mkuu
Corolla zipo aina nyingi
AE 100, ipo 110 ipo 90 ipo 111
sasa ukiangalia No km ni C au D utaumia
pia tembelea Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info zipo kibao na picha zake
Nenda link ya Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info (hawa ni zoom tanzania) tafuta used car halafu jaza (Make) Toyota (type)Sedan nenda Corolla na ukitaka jaza kabisa bei yako uitakayo 5,000,000 - 3,000,000 itakupa list na simu hapohapo uwapigie Wauzaji wa kitanzaniaAsante kwa ushauri na link. Kati ya hizo corolla ipi ni the best?
Nenda link ya Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info (hawa ni zoom tanzania) tafuta used car halafu jaza (Make) Toyota (type)Sedan nenda Corolla na ukitaka jaza kabisa bei yako uitakayo 5,000,000 - 3,000,000 itakupa list na simu hapohapo uwapigie Wauzaji wa kitanzania