Nahitaji shamba mkoani Njombe

Nahitaji shamba mkoani Njombe

Wernery G Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
381
Reaction score
131
Wadau... Nahitaji Shamba kwa ajili ya shughuli za kiuchumi. Kwa maeneo ya Njombe naweza pata ekari moja kwa 200,000/=

Ilimradi kuweze kufikika na gari...! Tafadhali Kama ndio usisite kuwasiliana na Mimi 0621538913

Muhimu. Ni kununua na sio kukodi. Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unataka kwa ajili ya kulima zao gani?
Mie nipo njombe
Na unataka eka ngapi?
Ile kuna mashamba eneo la lupembe na kunafaa kwa Kilimo cha Matunda aina ya parachichi na miti Ya mbao

Sent using Jamii Forums mobile appbonaventure wolter
 
Mkuu ningependa ulezee ,hii ni njombe eneo gani ???
Unaweza ukawa mwenyeji wangu napanga kuja kuhamia huko
 
Mkuu ningependa ulezee ,hii ni njombe eneo gani ???
Unaweza ukawa mwenyeji wangu napanga kuja kuhamia huko
mkuu karibu mufindi hali ya hewa na mazao ni sawa kwa kila kitu na njombe ,pia fursa zinafanana na rasilimali zote zinafanana
 
Back
Top Bottom