Nahitaji shamba la kukodi kwa kilimo cha mboga mboga

Nahitaji shamba la kukodi kwa kilimo cha mboga mboga

Calist

Senior Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
130
Reaction score
7
Wapendwa nahitaji shamba la kukodi kwa ajiri ya kilimo cha mboga mboga, ( nyanya, hoho, kabegi,nk) liwe na maji kwa mwaka mzima kwa sababu napendelea zaidi kilimo cha umwagiliaji, lisiwe mbali sana kutoka Iringa Mjini. Karibu sana
 
Mpendwa shamba hilo unahitaji lazima liwe iringa tu. Mimj ninalo dar na lina maji mwaka mzima maji yapo hspo hapo
 
Back
Top Bottom