Nahitaji Rafiki wa kike

  • Thread starter Athumanmkalahashein
  • Start date

Athumanmkalahashein

Athumanmkalahashein

Member
Joined
Dec 18, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
Age
27
Athumanmkalahashein

Athumanmkalahashein

Member
Joined Dec 18, 2013
14 0 0
Nahitaji rafik wa kike umri miaka 18-22.awe na akili timamu.elimu form 4 na kuendelea.ma mail adress ni,ATHUMANMKALAHASHEIN@NOKIAMAIL.COM.ntafute hapa ndugu.
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Inaonekana ww hujasoma unataka kubebwa!!chukua aliye (O)umsomeshe.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Nahitaji rafik wa kike umri miaka 18-22.awe na akili timamu.elimu form 4 na kuendelea.ma mail adress ni,ATHUMANMKALAHASHEIN@NOKIAMAIL.COM.ntafute hapa ndugu.
Makahaba na wenye mikosi changamkieni fursa mkamgidie -----
 
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
401
Likes
44
Points
0
Age
40
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
401 44 0
Duh! Polesa athuman,mwanamke huwa hatafutwi mtandaoni,hayo ni mambo ya ulaya na US,sisi bado sana,utaambulia kupata kahaba tu!
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,913
Likes
12,670
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,913 12,670 280
Wale wa Nyumba Ntobhi,fursa hiyooooo.....
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,913
Likes
12,670
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,913 12,670 280
Duh! Polesa athuman,mwanamke huwa hatafutwi mtandaoni,hayo ni mambo ya ulaya na US,sisi bado sana,utaambulia kupata kahaba tu!
Ahaaa mwache mwenzako wewe avune alichopanda,kwani unadhani kila mtu anaweza kutema vocal mpaka mashabiki wakamwelewa?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,913
Likes
12,670
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,913 12,670 280
Makahaba na wenye mikosi changamkieni fursa mkamgidie -----
Teh teh teh,ani pm nimuunganishie demu fulani hivi lenye Mikosi ndio litamfaa maana naona huyu kaamua kujilipua mwenyewe.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,504
Likes
1,792
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,504 1,792 280
Heheheee... Hizo comments noma sana,,
 
Athumanmkalahashein

Athumanmkalahashein

Member
Joined
Dec 18, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
Age
27
Athumanmkalahashein

Athumanmkalahashein

Member
Joined Dec 18, 2013
14 0 0
Duh!mnatisha wazalendo
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331