Nahitaji radio nzuri ya gari

Nahitaji radio nzuri ya gari

music mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
500
Reaction score
888
Habari wazee,

Mwenye kujua wapi nitapata radio nzuri ya gari anisaidie. Sijui sana kuhusu miziki ya kwenye gari lakini nahitaji muziki mzuri unaochuja vizuri.

Nilijaribu kuuliza kwa Dick sound lakini alinitajia bei kubwa sana ni kama millioni moja ili anifungie muziki mzuri.

Mimi bajeti yangu ni ndogo najua kuna wazoefu wanaoweza nisaidia kupata muziki mzuri lakini kwa bei nafuu isiyoumiza.

Ebu fanya kucomment chochote mwenye uzoefu najua nitapata kitu.

*Muziki mzuri namaanisha unaochuja vizuri sio kelele nyingi.
 
Habari wazee,

Mwenye kujua wapi nitapata radio nzuri ya gari anisaidie. Sijui sana kuhusu miziki ya kwenye gari lakini nahitaji muziki mzuri unaochuja vizuri.

Nilijaribu kuuliza kwa Dick sound lakini alinitajia bei kubwa sana ni kama millioni moja ili anifungie muziki mzuri.

Mimi bajeti yangu ni ndogo najua kuna wazoefu wanaoweza nisaidia kupata muziki mzuri lakini kwa bei nafuu isiyoumiza.

Ebu fanya kucomment chochote mwenye uzoefu najua nitapata kitu.

*Muziki mzuri namaanisha unaochuja vizuri sio kelele nyingi.
Mkuu ulifanikiwa?,Kama bado ni PM laki 3 inatosha Sana kuweka sound ya heshima.
 
Habari wazee,

Mwenye kujua wapi nitapata radio nzuri ya gari anisaidie. Sijui sana kuhusu miziki ya kwenye gari lakini nahitaji muziki mzuri unaochuja vizuri.

Nilijaribu kuuliza kwa Dick sound lakini alinitajia bei kubwa sana ni kama millioni moja ili anifungie muziki mzuri.

Mimi bajeti yangu ni ndogo najua kuna wazoefu wanaoweza nisaidia kupata muziki mzuri lakini kwa bei nafuu isiyoumiza.

Ebu fanya kucomment chochote mwenye uzoefu najua nitapata kitu.

*Muziki mzuri namaanisha unaochuja vizuri sio kelele nyingi.
tupo sinza ulizia muba sund njoo dukani kwetu tukufungie mziki mnene
zaid njo pm
 
Mkuu ulifanikiwa?,Kama bado ni PM laki 3 inatosha Sana kuweka sound ya heshima.
a 1000w subwoofer enyewe ni 200k to 250k bado amp na makoro koro mengine sasa laki tatu unapataje mziki wa maana??
 
Back
Top Bottom