Nahitaji msichana wa kazi za nyumbani

Likambaku

Senior Member
Mar 23, 2015
177
250
Anahitajika binti wa kazi za nyumbani (Dada wa nyumbani)
1.Umri miaka 18 hadi 25
2.Mwepesi kujifunza
3.Mwenye bidii.

Kituo cha kazi ni morogoro
Mawasiliano 0658273804
 

emanugulilo

Member
Jun 22, 2017
39
125
Niko tayari lkn km we ni Me usiniombe mzigo, km ni Keep hakikisha bwana wko si player, sh? manemane
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom