Nahitaji mfanyakazi wa ndani au kuuza duka

Nahitaji mfanyakazi wa ndani au kuuza duka

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
448
Reaction score
158
Nahitaji mfanyakazi
Ataweza kuwa wa kazi za ndani ama dukani kulingana na uwezo na ushapu wake.
Mshahari kuanzia 50,000
Aanze kazi mara moja.
Atapata sehemu ya kulala na milo yote.
0739 489 473
 
Taja eneo.
Mshahara kidogo mwisho utaibiwa bure.
 
Nahitaji mfanyakazi
Ataweza kuwa wa kazi za ndani ama dukani kulingana na uwezo na ushapu wake.
Mshahari kuanzia 50,000
Aanze kazi mara moja.
Atapata sehemu ya kulala na milo yote.
0739 489 473
Wapi mkoa gani na eneo gani
 
Be specific ni kazi za ndani au dukani? Na jinsia ni ipi? Au yoyote? Vigezo vingine?
 
Hili tangazo limedondoka kutoka katika briefcase ya mleta mada.

Hakulidhamiria lijibandike hapa na ndio maana hamumuoni akija kulikagua na kujibu maswali.
 
Hili tangazo limedondoka kutoka katika briefcase ya mleta mada.

Hakulidhamiria lijibandike hapa na ndio maana hamumuoni akija kulikagua na kujibu maswali.
haha tunakimbizana na maisha ndugu.niliweka namba ya simu na wadau nimeongea nao.Muda wa kuwa online ni shida ndugu
 
Nawashukuru kwa ushirikiano mlionipa.nimepata tayari.Asante jamii forum.
Nilishindwa kujibu kwa muda kwa sababu za kimajukumu. Kwa waliosema ni utapeli naomba waondoe hio dhana .Namba niliyoweka imesajiliwa na ukitaka kuniona pia nakukaribisha. Ni mtanzania safi anayetumia njia ya kisasa kupata taarifa na kitu anachotaka kwa uwazi.

Ila ni ukweli matapeli wapo na hata walionipigia kutafuta hii nafasi matapeli nimewajua pia.
 
Nawashukuru kwa ushirikiano mlionipa.nimepata tayari.Asante jamii forum.
Nilishindwa kujibu kwa muda kwa sababu za kimajukumu. Kwa waliosema ni utapeli naomba waondoe hio dhana .Namba niliyoweka imesajiliwa na ukitaka kuniona pia nakukaribisha. Ni mtanzania safi anayetumia njia ya kisasa kupata taarifa na kitu anachotaka kwa uwazi.

Ila ni ukweli matapeli wapo na hata walionipigia kutafuta hii nafasi matapeli nimewajua pia.
salute kwako kiongoz. wengine wangetukana
 
Back
Top Bottom