Nahitaji Mercedes Benz C 200 compressor ofa yangu ni milion 7

Nahitaji Mercedes Benz C 200 compressor ofa yangu ni milion 7

Haya utapata

mwanza kwetu
 
wanaoziweza Benz huwa hawanaga hyo pesa, wana zaidi ya hyo mil.7 na wananunua mpya, usifikiri Benz ni sawa IST, kwanza oil yake tu ni gharama kubwa sana, pili inakula sana wese na inachagua wese sio kila kituo cha mafuta unaingia unaweka tuu, tatu kwa hyo namba C means ghali inakuwa ishaanza kuchoka hvyo ndan ya muda mfupi kuna spares utatakiwa kubadilisha hapo ndio utapoanza kujua kwa nn kuna chumvi baharini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom