libent JF-Expert Member Joined Oct 29, 2011 Posts 382 Reaction score 89 Oct 9, 2016 #1 Niko serious, haya maisha bila kuwa na mwenza hayaendi kabisa. Umri wangu ni 30yrs Elimu ni Bachelor degree Rangi ni Maji ya kunde Mrefu wa wastani Sifa za mwanamke asiwe mwanamke chakaramu
Niko serious, haya maisha bila kuwa na mwenza hayaendi kabisa. Umri wangu ni 30yrs Elimu ni Bachelor degree Rangi ni Maji ya kunde Mrefu wa wastani Sifa za mwanamke asiwe mwanamke chakaramu
mwimbile JF-Expert Member Joined Oct 8, 2016 Posts 211 Reaction score 225 Oct 9, 2016 #2 Njoo tandika....na temeke...sudani... Wapo wengi tu
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Oct 9, 2016 #3 Miss Natafuta unaitwa huku
torvic JF-Expert Member Joined Mar 9, 2016 Posts 4,479 Reaction score 11,148 Oct 9, 2016 #4 nenda katafute kanisani bro! wapooo
Miss Natafuta JF-Expert Member Joined Sep 16, 2015 Posts 28,122 Reaction score 52,879 Oct 9, 2016 #5 Valentina said: Miss Natafuta unaitwa huku Click to expand... sitaki bna
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,024 Reaction score 169,151 Oct 9, 2016 #6 Kipato umeskip shemeji
Miss Natafuta JF-Expert Member Joined Sep 16, 2015 Posts 28,122 Reaction score 52,879 Oct 9, 2016 #7 Evelyn Salt said: Kipato umeskip shemeji Click to expand... ahahaa acha uchizi wewe
RICH GANG LIFESTYLE JF-Expert Member Joined Jul 17, 2016 Posts 256 Reaction score 192 Oct 9, 2016 #8 Mke hatafutwi hv zumbukuku wewe
angelita JF-Expert Member Joined Jun 13, 2013 Posts 3,017 Reaction score 2,446 Oct 9, 2016 #9 Evelyn Salt said: Kipato umeskip shemeji Click to expand... Akirejea kuweka sawa hapa uniite.
Sakayo JF-Expert Member Joined Sep 10, 2015 Posts 56,367 Reaction score 161,494 Oct 9, 2016 #10 Malizia bhana, unafanya kazi gani