Nahitaji mawazo ya watanzania wenzangu!


agala

agala

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
agala

agala

Member
Joined Sep 13, 2011
57 0 0
Kwani kuna umuhimu wa kutangaza biashara yako kwenye mitandao?

kwakunisaidia zaidi ili nipate success kwenye biashara yangu nitajie sehemu ninazoweza kutangaza au ninaweza kupata system ya online inayoweza kurahisisha
zaidi kuhusu ili swala coz nimeipata moja inaitwa jigambeads inapatikana mitandaoni.
 
Timo

Timo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
24
Likes
0
Points
0
Age
27
Timo

Timo

Member
Joined Sep 14, 2011
24 0 0
Ni vizuri kutangaza biashara yako online kwasababu ya kuepuka usumbufu hasa kupoteza muda wako wa kufanya mambo mengine, na inakurahisishia kutangaza kwa watu wengi na kwa bei nafuu, na hiyo JigambeAds ndiyo mpango mzima!
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Kwani kuna umuhimu wa kutangaza biashara yako kwenye mitandao?

kwakunisaidia zaidi ili nipate success kwenye biashara yangu nitajie sehemu ninazoweza kutangaza au ninaweza kupata system ya online inayoweza kurahisisha
zaidi kuhusu ili swala coz nimeipata moja inaitwa jigambeads inapatikana mitandaoni.
Sasa kwanini umeamua kuuliza swali na kulijibu mwenyewe au kutoa alternatives........?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Kwani kuna umuhimu wa kutangaza biashara yako kwenye mitandao?

kwakunisaidia zaidi ili nipate success kwenye biashara yangu nitajie sehemu ninazoweza kutangaza au ninaweza kupata system ya online inayoweza kurahisisha
zaidi kuhusu ili swala coz nimeipata moja inaitwa jigambeads inapatikana mitandaoni.
umeuliza swali na kujijibu..................tunafahamu unatangaza website yenu ni kweli lakini sio unakuja kitoto hvo
 
agala

agala

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
agala

agala

Member
Joined Sep 13, 2011
57 0 0
umeuliza swali na kujijibu..................tunafahamu unatangaza website yenu ni kweli lakini sio unakuja kitoto hvo
you reach to our point i think you shall be the first people to to have commissioning with you.....! thanks for ur support.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,313
Likes
10,256
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,313 10,256 280
Na sio thread hii tu,
Wamechafua zingine kibao tu,
Mod nawaomba muunganisheni huu uchafu wao wote waliouweka humu!!
"........., Kibaya chajitembeza"
 
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
173
Likes
8
Points
35
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
173 8 35
wote hawa lao moja, wanataka kuongeza traffic kwenye website yao.
inawezekana wako kikazi zaidi hawa.
sijawai ona ishu ya kipuuzi kama hawa jamaa, kama site yako ni nzuri watu watakuja tu mzee, si unaona jamiiforums?

Huyu ni mtu mmoja ana id kibao, ukiona sijui tanzaniakwetu, sijui jigambe ni huyo huyo.

Childish attitude.
 

Forum statistics

Threads 1,215,279
Members 463,075
Posts 28,541,857