Nahitaji mashine ya kutengeza juice ya miwa

Nahitaji mashine ya kutengeza juice ya miwa

occipito-frontalis

Senior Member
Joined
May 28, 2017
Posts
134
Reaction score
71
Ndugu zangu, mimi nipo Dar es salaam, nahitaji mashine ya kutengeneza juice ya miwa, mwenye nayo ani contact 0719626377
 
Ya umeme au ya kusukuma kwa mota au ya mkono... Kama za kutumia mafuta na mkono sido wanazo ndugu ila kama za umeme kuna jamaa yangu huwa ana ziuza sema bei zake nazo zimechangamka kweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom