Nahitaji Mashamba nje ya mji ya bei nafuu.

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Kama kichwa cha habar kinavyosema.
Nje ya mji kama nje ya mji wa Morogoro,
Dodoma, Pwani au Mbeya au sehemu yoyote ila iwe inafikika kirahisi.
Natanguliza shukrani..
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Yapo mbarali mbeya laki 1 kwa ekari. Unataka kulima nini? na unaposema bei rahisi unamaanisha nini?
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,942
1,500
...yapo bagamoyo njia ya msata,kama unahitaji gonga pm nikuunganishe na wauzaji...
 

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,077
1,500
hayo ya laki 1 yanauzwa au yanakodishwa?katika ununuzi,je serikali ya Mtaa inahusika au?
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Hayo yalikuwa yanakodishwa na ni kwa kilimo cha mahindi si mpunga na kwa sasa yameshachukuliwa. Nikipata tena kwa bei hii nitakujulisha.

hayo ya laki 1 yanauzwa au yanakodishwa?katika ununuzi,je serikali ya Mtaa inahusika au?
 
May 8, 2012
29
20
Habari za leo.mashamba yapo ya bei nafuu kwa sehemu unazotaka.bei yake kuanzia milion 6 mwisho milion 5 kwa heka.wasiana nami'mch frank ndunguru-simu.0684934612.asante
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,942
1,500
Kama kichwa cha habar kinavyosema.
Nje ya mji kama nje ya mji wa Morogoro,
Dodoma, Pwani au Mbeya au sehemu yoyote ila iwe inafikika kirahisi.
Natanguliza shukrani..

...mkuu vipi kama bado unahitaji shamba sema niwambie vijana waje wakuonyeshe.zipo eka 100...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom