Nahitaji Mashamba nje ya mji ya bei nafuu.

Nahitaji Mashamba nje ya mji ya bei nafuu.

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Posts
2,921
Reaction score
1,107
Kama kichwa cha habar kinavyosema.
Nje ya mji kama nje ya mji wa Morogoro,
Dodoma, Pwani au Mbeya au sehemu yoyote ila iwe inafikika kirahisi.
Natanguliza shukrani..
 
Yapo mbarali mbeya laki 1 kwa ekari. Unataka kulima nini? na unaposema bei rahisi unamaanisha nini?
 
Unahitaji kufanya kilimo cha mazao/aina gani mkuu
 
...yapo bagamoyo njia ya msata,kama unahitaji gonga pm nikuunganishe na wauzaji...
 
hayo ya laki 1 yanauzwa au yanakodishwa?katika ununuzi,je serikali ya Mtaa inahusika au?
 
Hayo yalikuwa yanakodishwa na ni kwa kilimo cha mahindi si mpunga na kwa sasa yameshachukuliwa. Nikipata tena kwa bei hii nitakujulisha.

hayo ya laki 1 yanauzwa au yanakodishwa?katika ununuzi,je serikali ya Mtaa inahusika au?
 
Na heka 50 Bagamoyo serikali inahushishwa na hati unapata laki 4 heka
 
Habari za leo.mashamba yapo ya bei nafuu kwa sehemu unazotaka.bei yake kuanzia milion 6 mwisho milion 5 kwa heka.wasiana nami'mch frank ndunguru-simu.0684934612.asante
 
Kama kichwa cha habar kinavyosema.
Nje ya mji kama nje ya mji wa Morogoro,
Dodoma, Pwani au Mbeya au sehemu yoyote ila iwe inafikika kirahisi.
Natanguliza shukrani..

...mkuu vipi kama bado unahitaji shamba sema niwambie vijana waje wakuonyeshe.zipo eka 100...
 
kaka hayo mashamba yapo sehem gani hapo bagamoyo? naomba kujua then tutawasiliana zaidi...
 
Back
Top Bottom