Nahitaji Makaa Ya Mawe Kwa Matumizi Ya Nyumbani

Nahitaji Makaa Ya Mawe Kwa Matumizi Ya Nyumbani

Naam Naam Wana Board

Husika na Kichwa Cha Habari Hapo Juu

Matumizi ya makaa ya mawe yamefanyiwa utafiti na kuonesha yanafaa kwa matumizi ya nyumbani na hayana moshi na huwaka kwa muda mrefu zaidi ya mkaa wa kawaida

Naomba Kujua Kwa Hapa Iijini Dar Nayapataje ?? Bei Zake na Mahala Yanapo patikana ?? Changamoto katika vyombo ya kupikia na mengine ni zipi katika kuyatumia ??

Regards
Utatumia kufanyia nini labda,, njoo nikupe ninayo mengi...
 
Naam Naam Wana Board

Husika na Kichwa Cha Habari Hapo Juu

Matumizi ya makaa ya mawe yamefanyiwa utafiti na kuonesha yanafaa kwa matumizi ya nyumbani na hayana moshi na huwaka kwa muda mrefu zaidi ya mkaa wa kawaida

Naomba Kujua Kwa Hapa Iijini Dar Nayapataje ?? Bei Zake na Mahala Yanapo patikana ?? Changamoto katika vyombo ya kupikia na mengine ni zipi katika kuyatumia ??

Regards

STAMICO kusherehekea miaka 50, imezalisha makaa ya mawe rafiki kwa ajili ya matumizi ya kawaida. Makaa yana ufanisi mkubwa na huwaka kwa muda mrefu kuliko mkaa wa kawaida.

Pia husaidia katika utunzaji wa mazingira maana yatazuia ukataji wa miti hovyo.

BEI yake ni rafiki pia kwani yatapatikana kwa
Reja reja 1000/ kwa Kilo 1
Jumla 800/ kwa Kilo 1

Tutunze mazingira yatutunze

Kata mti, Panda MtiView attachment 2326157
 
Nilichukuaga kidogo nikaenda fanyia test, yana moshi wa hatari na harufu mbaya. Na pia hayawaki kama unavyofikiri
Yanajenga tabaka la majibu. Inatakiwa upate ngufu ya kupliza Hiro jivu litoke ndipo uendelee kuwaka.
 
Njia nzuri ya kuyatumia ni kuyatumia kuzalisha umeme kisha tumia huo umeme kwa matumizi yako sasa

Tanzania Wenyewe Wanang’ang’ana na Umeme wa Maji, Hapo Ndio Utapoona Maajabu, Upepo, Jua , Makaa ya Mawe Hawataki Kusikia!
 
Mokaze
Money Bags
Mshana Jr
Mamndenyi
AK-12
kawombe
DeepPond
Philipo D. Ruzige
Mr. Miela
Faana
Shezanempress
Me I and my self
ndege JOHN
[emoji120][emoji120][emoji120]umemaliza kila kitu kaka.

Ubarikiwe
 
Mkuu yapo sana we simamisha specialize haulers yoyote mwombe anakupa hata bure maana sometimes huwa wanayamwaga barabarani huku..si unataka kidogo tu au ulikuwa unataka tani yote ushushiwe kwako

Wapi huko?
 
Naombe unifafanulie zaidi hapa mkuu.

Je kwa matumizi makubwa ya upishi kuchoma nyama, migahawa mikubwa ya upishi na kukaanga na oka vitu mbali mbali imekaaje hii ??

Ahsante na Karibu Kwa Mawazo Mkuu.

Naomba kujuzwa na bei kwq hapa dar zinaendaje ??

Kimolah Kimolah Kimolah
Kwa matumizi ya kibiashara hamia majiko ya migahawa yanayotumia gas. Briquettes ni kwa matumizi ya nyumbani zaidi ,umechemsha mayai,chai hapo wakimaliza wanabandika mboga ya taifa. Ila kukaanga viazi debe nane mara huku ndizi huku vipapatio na vidari 100 kunahitaji moto wa muda mrefu, changamoto ya makaa ya mawe inataka majiko na vyombo maalumu
 
Huu Uzi umeishia Kati wadau,Mimi pia nataka kupata vumbi la makaa ya mawe.wapi naweza pata Kwa urahisi na Kwa bei rafiki?
 
Leo nmeomba kwa dereva mmoja akanpa bonge moja wkt linaanza kuwaka moshi ulikuwa mwingi lilipokamata moshi ukaisha aisee linawaka htr wife kachemsha njugu zmeiva, kabandka maji ya kuoga, kaanza pka chakula cha usku lipo linanitazama tu aaahaaha tatafuta vyungu nadhan vtakuwa ok zaid kuliko masufuria
 
Back
Top Bottom