Nahitaji link ya kudownload flash files (Firmware) za Samsung

Nahitaji link ya kudownload flash files (Firmware) za Samsung

Godwin Arnold

Member
Joined
Feb 22, 2018
Posts
20
Reaction score
13
Anaejua link ya kudownloadia flash files (Firmware) za Samsung kwa ajili ya region yetu anisaidie
Au nitumie file la nchi gani ambalo litakua compatible na Tanzania sababu Tanzania haipo kwenye list
 
Anaejua link ya kudownloadia flash files (Firmware) za Samsung kwa ajili ya region yetu anisaidie
Au nitumie file la nchi gani ambalo litakua compatible na Tanzania sababu Tanzania haipo kwenye list
Nahitaji [emoji735]
Naomba [emoji736]
 
Back
Top Bottom