nahitaji kuoa mwanamke asiyekuwa na hizi sifa.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji kuoa mwanamke asiyekuwa na hizi sifa....

Discussion in 'Love Connect' started by nitonye, Dec 22, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    jamani mi naona umri unasogea kauli ile ya bado niponipo imeanza kunishinda sasa waungwana nahitaji mwanamke mwenye sifa zifuatazo:-
    1. Asiwe mweusi sana maana mimi ni mweusi naogopa tusije tukazaa mwenye rangi ya mkaa
    2. Asiyekuwa na mapengo wakati wa tabasamu avutie
    3. Asiyekuwa na meno yaliooza na kujaa ukungu
    4. Asiye kuwa na historia ya kuliwa na funza udogoni maana wanaharibu vidole na kucha za miguu
    5.Asiwe bonge mpaka ikashindikana kujua kiuno na tumbo viko wapi na kunifanya kupata shida katika kuitafuta 'K'
    6. Asiwe na makengeza
    7. Asiwe na sauti ya kibase ya mwanaume
    8. Asiwe na ndevu maana tutashindwa kutofautishana
    9. Asiwe na utangoutango
    10. Asiwe na bikra maana siku hizi zipo za kutengeneza. Nitarudi baadae kuongeza zingine
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Ebana eeh duuh
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    hiyo ya 5 ya ukweliiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    ka sura kako kabaya inabidi utafute miss world angalau itasaidia
     
  5. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,050
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    Mkubwa umeniacha hapo kwenye "K" kwani k ndo nn?
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    a.k.a 'V' au unataka kutafuniwa mkuu
     
  7. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 482
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mkuu nimeipenda ya 5 na ya 10. Ukweli mtupu kaka
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe: nimecheka kwa sauti kubwa sana, hadi jirani zangu wakaniuliza kulikoni!

    You have made my day!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,238
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Kaazi kwelikweli!
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,497
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Utakesha kupata wa aliye free 4rm ua qualities labda umuumbe mwenyewe..na weng washaolewa.
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Namba tano tu, kwingine kote unazuga!
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mmmh...Hayaa,Nakutakia kila kheri bwana Nitonye..
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kamuumbe ww
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 160
    umepata hapa
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    namba 10 nimeipenda teh........ila na ww io sura yako mmh
    ngoja lkn atajitokeza me aku.
     
  16. S

    Se ntaki Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uchokozi bana
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wewe sifa zako zi wapi ? Kama umechanjia dodoki wazabuni watajuaje ?
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wenye pua ndogo kwa mitarimbo! Mzaha weka mbali. Utadhani waliweka oder kiwandani.
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    We kweli ni judgement nimekukubali, ya nini kuharibu kizazi cha mwenzio maana hiyo mtalimbo inakilegeza kizazi
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    HAhahhhaa..kuna mahusiano gani kati ya pua ndogo na mtarimbo mkubwa???!! Maana umenichekesha Judgement...
     
Loading...