Nahitaji kujua CV ya Kamishna mpya wa TRA

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,056
2,000
Naomba kwa mtu yeyote anayefahamu CV ya Kamishna mpya wa TRA aniambie kwani toka serikali ya awamu ya tano kuingia madarakani huyu ni Kamishna wa tatu katika taasisi hiyo nyeti ya ukusanyaji kodi nchini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom