Nahitaji kuchimbiwa kisima cha maji

buthabutha

JF-Expert Member
Jan 26, 2017
659
500
Naitaji kufahamu gharama ya kisima kirefu cha maji, nikifahamu bei yake basi nitaitaji nipate kisima SIMIYU bariadi

Karibuni wataalamu
 

gamsonyilemayoka

New Member
Jun 4, 2017
4
45
Wachimbaji wanachimba kwa mita so itategemea maji yatapatikana urefu gani lkn around 30,000/- hadi 50,000/- kwa mita moja hyo bei inajumuisha mpk completion na casing
 

theROOM

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
946
250
Musoma nani anaweza kufanya Kazi hio ya kuchimba visima??

Kama yupo ni-pm tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom