Nahitaji kreti za soda

djesco

Senior Member
Jun 26, 2013
167
195
Habari wakuu naombeni kama kuna mtu yeyote anaye anayeuza uza kreti za soda zenye chupa aniuzie au hata kama una chupa tupu hata kuanzia kumi pia sio mbaya kama utaniuzia kreti na chupa zake tsh.5000/= na chupa tupu nanunua kila moja tsh.100.Nipo dar es salaam, 0772424808
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom