Nahitaji Kiwanja

amatuks

Member
Jul 17, 2014
68
95
Habari wadau. Nahitaji kununua kiwanja Dar katika maeneo yafuatayo, kigamboni nje ya eneo la mradi,mmbande,mbagala,toa ngoma, gezaulole, sala sala, madale bajeti yangu ni 5m. Mwenye nacho aniPM tufanye biashara. Kisizidi hiyo bajeti tafadhali.
 

Apex14

Member
Oct 17, 2014
49
0
Ninavyo vipo Tumbi kichangani karibu 15km toka kigamboni. ukubwa 35x70 sawa na nusu ekali. nichek 0718 290 779
 

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Jan 19, 2012
862
500
Habari wadau. Nahitaji kununua kiwanja Dar katika maeneo yafuatayo, kigamboni nje ya eneo la mradi,mmbande,mbagala,toa ngoma, gezaulole, sala sala, madale bajeti yangu ni 5m. Mwenye nacho aniPM tufanye biashara. Kisizidi hiyo bajeti tafadhali.
Ongeza ifike 7m nikuuzie Salasala 20x20
 

Reazon Zeph

Member
Aug 24, 2013
82
0
ninacho nauza! kipo goba kunguru (st.joseph)kina nyumba ya kurebisha ina umeme kipo hatua tano kutoka hifadhi ya barabara 20*25 eneo zima 25M neg dalali hatakiwi
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,359
2,000
nina kiwanja kigamboni sqmt 1700, amani gomvu, kiwanja kiko nje ya mradi, kiwanja hakiko mbali na barabara kuu ya kuelekea kimbiji....kiwanja kimepimwaaa
kwa maelezo zaidi ya bei ni pm
 
Nov 6, 2014
19
0
Niacho kiwanja kipo mbande nauza 4.5m kipo pazuri na kuna matofali 2000 ambayo nilifyatua mwenyewe kwa uwiano wa mfuko mmoja wa cement tofali 40 ukichkua na tofali nauza 6.5mil 0712151818
 

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Jan 19, 2012
862
500
Habari wadau. Nahitaji kununua kiwanja Dar katika maeneo yafuatayo, kigamboni nje ya eneo la mradi,mmbande,mbagala,toa ngoma, gezaulole, sala sala, madale bajeti yangu ni 5m. Mwenye nacho aniPM tufanye biashara. Kisizidi hiyo bajeti tafadhali.
Ongeza hadi 7m nitakukatia 20x20 hapa
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom