Nahitaji kiwanja


C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
wakuu wangu, naomba msaada wa kupata kiwanja cha kuishi. sehemu yenyewe iwe na sifa zifuatazo
1. iwe sehemu yenye climate nzuri ( mvua hazikosekani)
2. udongo wenye rotuba ( natazamia kufanya kilimo na ufugaji-zero grazing)
3. kuwe ni inje ya miji mikubwa
4. usafari mzuri ( barabara)
5. hospitali inapatikana kwa karibu
6. usalama wa kutosha
7. maji na umeme
nitashukuru sana kwa mchango wenu
 
N

Nwaigwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
875
Likes
574
Points
180
N

Nwaigwe

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
875 574 180
wakuu wangu, naomba msaada wa kupata kiwanja cha kuishi. sehemu yenyewe iwe na sifa zifuatazo
1. iwe sehemu yenye climate nzuri ( mvua hazikosekani)
2. udongo wenye rotuba ( natazamia kufanya kilimo na ufugaji-zero grazing)
3. kuwe ni inje ya miji mikubwa
4. usafari mzuri ( barabara)
5. hospitali inapatikana kwa karibu
6. usalama wa kutosha
7. maji na umeme
nitashukuru sana kwa mchango wenu
Handeni - Kwamatuku kutakufaa?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,797
Likes
34,920
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,797 34,920 280
wakuu wangu, naomba msaada wa kupata kiwanja cha kuishi. sehemu yenyewe iwe na sifa zifuatazo
1. iwe sehemu yenye climate nzuri ( mvua hazikosekani)
2. udongo wenye rotuba ( natazamia kufanya kilimo na ufugaji-zero grazing)
3. kuwe ni inje ya miji mikubwa
4. usafari mzuri ( barabara)
5. hospitali inapatikana kwa karibu
6. usalama wa kutosha
7. maji na umeme
nitashukuru sana kwa mchango wenu
Huku Kaitaba au kuna sehemu nzuri sana yenye sifa kama hizo. Kama Vipi niPM. Kuna jamaa yangu naye kanambia kuna viwanja vizuri sana maeneo ya Eldoreti....
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Huku Kaitaba au kuna sehemu nzuri sana yenye sifa kama hizo. Kama Vipi niPM. Kuna jamaa yangu naye kanambia kuna viwanja vizuri sana maeneo ya Eldoreti....
unazungumzia Eldoret gani mkuu?? unaweza kukisia bei mkuu wangu. kwa kweli nahitaji na niko damn serious
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Mbezi bonyokwa vipi?
 
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
270
Likes
5
Points
35
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
270 5 35
wakuu wangu, naomba msaada wa kupata kiwanja cha kuishi. sehemu yenyewe iwe na sifa zifuatazo<br />
1. iwe sehemu yenye climate nzuri ( mvua hazikosekani)<br />
2. udongo wenye rotuba ( natazamia kufanya kilimo na ufugaji-zero grazing)<br />
3. kuwe ni inje ya miji mikubwa<br />
4. usafari mzuri ( barabara)<br />
5. hospitali inapatikana kwa karibu<br />
6. usalama wa kutosha<br />
7. maji na umeme <br />
nitashukuru sana kwa mchango wenu
<br />
<br />
Bagamoyo vipi,utaipenda????
 
M

mama cha

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
116
Likes
0
Points
0
M

mama cha

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
116 0 0
vp lugwadu mkuranga kuna eka tatu
 
M

MAKOLA

Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
46
Likes
6
Points
15
M

MAKOLA

Member
Joined Jun 5, 2010
46 6 15
ndugu kilindi kunakufaa sana ardhi ipo shwari jitahidi ufanye mawasiliano. ekati moja tsh 150,000
 

Forum statistics

Threads 1,213,507
Members 462,174
Posts 28,480,295